Tim

Mình đang xài windows 7 x86 mà lên mạng thấy chương trình After Effect CS5

hay quá nên down về dùng thử thì cái càinói là chỉ KẾT hợp với windows x64, mình lên mạng tìm windows 7 x64 down ròng rã 2 ngày 2 đêm thì về chạy càithì nói là ....not compatible with 64 bit system gì đó (câu này mình không sure), vậy ACE có cách nào giúp mình sử dụng A.E trên windows x86 hay có cách nào giúp mình nâng cấp hệ điều hành lên

64 bit nhak (chỉ cách nào làm tại nhà càng nhìu càng tốt nha, tại mình ít có điều kiện đi mua đĩa lém !

Derrall

after effect CS5 chi sự dụng cho các hệ điều hành 64bit thôi,

sài after effect CS4 đi bạn.

gader after effect CS5 chi sự dụng cho các hệ điều hành 64bit thôi,

sài after effect CS4 đi bạn. Mình cũng thử lên mạng tìm cs4 mà nó ra gì đâu xong 1 hồi cũng link về đúng trang web adobe.com, mà adobe nó chỉ cho tải phiên bản latest (cs5), đâu có cho tải cs4, hay có ace có direct link cs4 up lên cho mình dùng với !!!

THANK trước !

biquyenbi Mình đang xài windows 7 x86 mà lên mạng thấy chương trình After Effect CS5

hay quá nên down về dùng thử thì cái càinói là chỉ KẾT hợp với windows x64, mình lên mạng tìm windows 7 x64 down ròng rã 2 ngày 2 đêm thì về chạy càithì nói là ....not compatible with 64 bit system gì đó (câu này mình không sure), vậy ACE có cách nào giúp mình sử dụng A.E trên windows x86 hay có cách nào giúp mình nâng cấp hệ điều hành lên

64 bit nhak (chỉ cách nào làm tại nhà càng nhìu càng tốt nha, tại mình ít có điều kiện đi mua đĩa lém !

1. After Effect 5 chỉ chạy trên windows 64bit

2. cấu hình máy bạn hok chạy được 64bit.

Xin hết - Cách fix lỗi trên ====> thay máy cấu hình mạnh hơn

minhcoi 1. After Effect 5 chỉ chạy trên windows 64bit

2. cấu hình máy bạn hok chạy được 64bit.

Xin hết - Cách fix lỗi trên ====> thay máy cấu hình mạnh hơn Vậy làm sao để nâng cấp lên hệ điều hành 64x, mình cài trên nền 86x không được !!!

Danh sách mặt cười

Hãy chọn một mặt cười mà bạn muốn chèn vào bài viết.

Mặt Cười

">

Darsy

biquyenbi Mình đang xài windows 7 x86 mà lên mạng thấy chương trình After Effect CS5

e đang xài win7 64 bit, hôm qua nổi hứng lon ton chạy đi mua đĩa cs5 về cài, nhưng hem hiểu sao cũng bị lỗi y như thế này. thế là từ tối hôm qua đến nay, chạy vòng vòng hết mấy quán sửa máy tính, chỗ thì kêu cs5 không chạy được trên win7 64bit, chỗ kêu đĩa em bị hư, chỗ kêu là cs5 không hỗ trợ trên windows 7.....hix, hix ai chỉ em cách sửa với được không????

Chuchip

CS5 không chay tren win7 dau ban

Windows

* 1.5GHz or faster processor*

* Microsoft Windows XP with Service Pack 2 (Service Pack 3 recommended) or Windows Vista Home Premium, Business, Ultimate, or Enterprise with Service Pack 1 (certified for 32-bit Windows XP and 32-bit and 64-bit Windows Vista)

* 2GB of RAM

* 1.3GB of available hard-disk space for installation, plus 2GB of space for optional content; additional free space required during installation (cannot càion flash-based storage devices)

* 1,280x900 display with OpenGL 2.0 compatible graphics card

* DVD-ROM drive

* QuickTime 7.4.5 software required to use QuickTime features

* Broadband Internet connection required for online services

Milap

chuotnhat_boy411 CS5 không chay tren win7 dau ban

Windows

* 1.5GHz or faster processor*

* Microsoft Windows XP with Service Pack 2 (Service Pack 3 recommended) or Windows Vista Home Premium, Business, Ultimate, or Enterprise with Service Pack 1 (certified for 32-bit Windows XP and 32-bit and 64-bit Windows Vista)

* 2GB of RAM

* 1.3GB of available hard-disk space for installation, plus 2GB of space for optional content; additional free space required during installation (cannot càion flash-based storage devices)

* 1,280x900 display with OpenGL 2.0 compatible graphics card

* DVD-ROM drive

* QuickTime 7.4.5 software required to use QuickTime features

* Broadband Internet connection required for online services ban nen xem li di nha

System requirements:

Windows:

Intel® Pentium® 4 or AMD Athlon® 64 processor (Intel Core™ i3, i5, or i7 or AMD Phenom® II recommended); 64-bit support required

64-bit operating system required: Microsoft® Windows Vista® Home Premium, Business, Ultimate, or Enterprise with Service Pack 1 or Windows® 7

2GB of RAM

3GB of available hard-disk space plus 2GB of space for optional content; additional free space required during installation (cannot càion removable flash storage devices)

1280x800 display with OpenGL 2.0–compatible graphics card

DVD-ROM drive

QuickTime 7.6.2 software required for QuickTime features

Broadband Internet connection required for online services and to validate Subscription Edition (if applicable) on an ongoing basis*

nguon :

Trước mình cũng bị lỗi này. cài lại thành cái win7 64bit là xong

Máy của mình cùi ram 1Gb Chip Core 2 Duo chơi windows 7 64bit ngon phết h chuyển sang Ubuntu (thấy bảo miễn phí thế là chơi)

Các chủ đề có liên quan khác