Bricriu

Em có down từ youtube về mấy cái clip hài,định convert thành 3gp để chép vô điện thoại nhưng không được.Em đã thử rất nhiều soft khác nhau nhưng cũng không được.Hiện máy em đang có total convert 3.12,Format Factory 2.50,FLV converter nhưng không cái nào dược cả.Chỉ có khoảng 1/10 clip là convert được.Mấy anh giúp em nhé!!!!!! Thanks

Ví dụ:

Đây là lip convert được

Còn đây thì bó tay

ang3l_nh0kxjnh

Vào google tìm cái soft này:

need 4 3gp converter!Nó free mà chuyển các loại video sang 3gp cực tốt!

vietkute1503

bạn dùng thử Pazera Free Video to 3GP Converter 1.2, nhớ là tên file không có dấu tiếng việt nha, có dấu nó báo lỗi đó

Rorey

vinhngan91 Em có down từ youtube về mấy cái clip hài,định convert thành 3gp để chép vô điện thoại nhưng không được.Em đã thử rất nhiều soft khác nhau nhưng cũng không được.Hiện máy em đang có total convert 3.12,Format Factory 2.50,FLV converter nhưng không cái nào dược cả.Chỉ có khoảng 1/10 clip là convert được.Mấy anh giúp em nhé!!!!!! Thanks

Ví dụ:

Đây là lip convert được

Còn đây thì bó tay

bạn chỉ cần đổi tên clip đi là được tên dài quá hay có dấu là nó không đổi được đâu

gonhoang216 bạn chỉ cần đổi tên clip đi là được tên dài quá hay có dấu là nó không đổi được đâu Nói rất đúng,đã thử,Thank nè

Dax

vinhngan91 Em có down từ youtube về mấy cái clip hài,định convert thành 3gp để chép vô điện thoại nhưng không được.Em vừa thử rất nhiều soft khác nhau nhưng cũng không được.Hiện máy em đang có total convert 3.12,Format Factory 2.50,FLV converter nhưng không cái nào dược cả.Chỉ có khoảng 1/10 clip là convert được.Mấy anh giúp em nhé!!!!!! Thanks

Ví dụ:

Đây là lip convert được

Còn đây thì bó tay

Bạn tìm trên google với phần mềm vừa down xong là convert sang 3gp luôn (có thể nói là 2 trong 1), mình xài thử rồi nhưng không nhớ phần mềm này tên gì vì phần mềm này convert chất lượng hình ảnh không tốt cho lắm nên mình không xài nữa mà là xài FLV convert (mình xem trên DTDD full screen 640x360 - MP4). Mình xài phần mềm FLV convert được mà, sao Bạn lại không convert được vậy ?

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác