thienvuongkute

TRONG THÁNG NÀY VÌ CŨNG LÀ THÁNG ÔN THI NÊN SỐ LƯỢNG CÁC BẠN YÊU CẦU CŨNG SẼ CÓ TĂNG LÊN SO VỚI CÁC THÁNG TRƯỚC ĐÂY. MẶT KHÁC THÌ ANH EM TRONG TEAM CŨNG PHẢI ÔN THI HOẶC LÀM ĐỀ ÁN, LUẬN VĂN... NÊN THỜI GIAN ONLINE CŨNG SẼ KHÔNG ĐƯỢC ĐỀU VÀ LIÊN TỤC NHƯ TRƯỚC ĐÂY. VÌ VẬY VIỆC ĐÁP ỨNG LINK TẢI CHO CÁC BẠN NHIỀU KHI CŨNG BỊ GIÁN ĐOẠN, KHÔNG THỂ CÓ LIỀN ĐƯỢC. TEAM SẼ CỐ GẮNG LÀM CHO CÁC BẠN TRONG THỜI GIAN SỚM NHẤT CÓ THỂ

MONG CÁC BẠN THÔNG CẢM CHO SỰ BẤT TIỆN NÀY VÀ THAY MẶT TEAM MÌNH GỬI LỜI CẢM ƠN ĐẾN CÁC BẠN ĐÃ ỦNG HỘ TEAM TRONG THỜI GIAN QUA . ĐỂ HỖ TRỢ VÀ GIÚP CÁC BẠN TỐT HƠN TRONG VIỆC HỌC TẬP, TRONG THÁNG NÀY TEAM TĂNG SỐ TÀI LIỆU GIỚI HẠN 1 NGÀY LÊN 25 . CHÚC CÁC BẠN ĐẠT KẾT QUẢ NHƯ MONG MUỐN

DANH SÁCH CÁC THÀNH VIÊN TRONG TEAM

CÁC BẠN CHÚ Ý ĐỂ XEM CÁC BẠN ẤY CÓ ONLINE KHÔNG ĐỂ POST TÀI LIỆU
In no particular order

Ngoài ra cũng xin gửi lời Thank đặc biệt tới anh cũng như nhiều bạn khác vừa hỗ trợ topic rất nhiệt tình trong quá trình hoạt động vừa qua

I. Lí do lập topic

■ Hiện nay, đang là một trong những website có khối lượng tài liệu lớn nhất, ở nhiều lĩnh vực, rất hữu ích và phục vụ rất tốt cho học tập và công việc. Tuy nhiên, chuyện lấy được những tài liệu ở nhiều khi không hề đơn giản, bởi trong đó một số tài liệu lại đòi hỏi người dùng phải có account mới tải được. Nhằm đơn giản hóa thao tác đó, topic được lập ra để giúp các bạn có thể có được tài liệu nhanh chóng nhất mà không phải bỏ tiền ra nạp cho account, đem đến sự sẻ chia rộng lớn rãi cho tất cả người

■ Trong diễn đàn cũng có nhiều bạn nhận thấy điều đó, và cũng vừa sẵn sàng sẻ chia tài khoản cá nhân để giúp tất cả người thuận tiện hơn; tuy nhiên, một vài thành viên lại muốn sở hữu account đó cho riêng mình, nên vừa đổi mật (an ninh) khẩu, khiến cho chuyện sẻ chia gặp khó khăn, cả người giúp và người được giúp tài khoản đều bị thiệt. Vì lí do đó, nhằm hạn chế những khó khăn trên, topic lập ra nhằm muốn duy trì lâu dài chuyện sẻ chia này, giúp ai cũng có thể có tài liệu, lại không sợ những thành viên bất hảo chơi xấu

II. Quy tắc hoạt động || Update 01-12-2011

■ Mỗi tháng sẽ có topic tương ứng được lập ra và stick lên, topic cũ sẽ được khóa lại và gỡ xuống. Việc làm này là để hạn chế tình trạng spam đồng thời (gian) cũng giúp cho team theo sát hơn được yêu cầu của các bạn.

■ Bạn nào muốn download tài liệu nào, hãy để đường dẫn tới tài liệu đó, sau khi nhận yêu cầu, tài liệu sẽ được download về và tải lên Mediafire, Dropbox, Screencast hay các dịch vụ sẻ chia trực tuyến khác không giới hạn về dung lượng, tốc độ download.Trường hợp những tài liệu nào có dung lượng lớn, chuyện upload tốn nhiều thời (gian) gian chờ đợi, team sẽ tạm thời (gian) đưa link trực tiếp từ và sẽ bổ sung link download ở các host khác sau (nếu cần thiết). Vì link download trực tiếp từ chỉ tồn tại trong 1 thời (gian) gian nhất định nên các bạn chú ý download trong thời (gian) gian sớm nhất có thể. Nếu các bạn chưa download được tài liệu mà link không hoạt động nữa thì đừng ngần ngại post lại link, team sẽ làm lại cho các bạn

■ Nhằm hạn chế tình trạng 1 số bạn post link nhằm gây rối, spam, các bạn yêu cầu download chú ý rule như sau: Mỗi bạn chỉ được down tối đa 25 tài liệu/ 1 ngày. Mỗi lần post tối đa là 5 link. Những trường hợp nào không tuân thủ theo quy tắc này team sẽ tự động bỏ qua, không làm cho các bạn. Mong các bạn chú ý điều này

■ Team cũng sẽ không nhận giải quyết bất cứ trường hợp nào Phần mềm qua Inbox, trang cá nhân, Yahoo! Messenger... Mọi yêu cầu các bạn post vào trong topic, tụi mình sẽ làm. Điều này nhằm tạo ra sự công khai và bình bẳng cho tất cả tất cả người. Tất nhiên, nếu có trường hợp đặc biệt nào, được sự thống nhất của các thành viên trong team, trường hợp đó sẽ được giải quyết riêng . Và team cũng sẽ nêu rõ lí do vì sao giải quyết cho trường hợp đó

■ Trong quá trình thực hiện, nếu cần thêm nhân sự team sẽ kêu gọi sự tham gia, rất mong nhận được sự hưởng ứng của các bạn . Nếu phát sinh biến cố gì thì những quy tắc này sẽ được update.

■ Topic có hiệu lực ngay từ thời (gian) điểm post bài. Trong quá trình thực hiện nếu gặp phải những sai sót, mong các bạn bỏ qua và tiếp tục ủng hộ

■ Điều cuối cùng là:

cody_tricini

freetime719

Tem phát. down cho mình cái này nhé

2403_1994

Thôi đi ngủ , anh em trong team vất vả rồi, à nhớ đổi lại chữ kí luôn nha

Covell

Dương Tuấn Thôi đi ngủ , anh em trong team vất vả rồi, à nhớ đổi lại chữ kí luôn nha Lấy chữ ký của bác paste vô cho nhanh.

themask_fly

Nhân dịp thời (gian) khắc mở màn topic trong tháng 12 cuối năm dương lịch này ............mình xin chúc cho topic ngày càng phát triển, chúc cho các thành viên trong đội Team luôn luôn dzui dzẻ, mạnh khỏe để phục vụ tất cả người ............và hơn hết............chúc cho VNZ ngày một phát triển và hoàn thiện hơn..........

dracula_ken

em nhờ mấy bác down hộ tài liệu này với em đang câgn gấp lắm

thanks mấy bác trước nhá

---------- Bài thêm lúc 01:28 ---------- Bài trước là lúc 01:11 ----------

Khi nào mới có bài đây bác ơi

loveyou_92 em nhờ mấy bác down hộ tài liệu này với em đang câgn gấp lắm

thanks mấy bác trước nhá

---------- Bài thêm lúc 01:28 ---------- Bài trước là lúc 01:11 ----------

Khi nào mới có bài đây bác ơi của bạn đây nha

si.roho

em nhờ bác cái này nhé.bác làm nhanh hộ em nhé.

dory1588

mrhung_haui em nhờ bác cái này nhé.bác làm nhanh hộ em nhé.
của bạn nè

buomtrang6988

Hi! Nhân dịp topic vừa lớn thêm 1 tuổi! Mình chúc anh em trong team ngày càng khỏe mạnh và tất cả thành viên Forum đều hạnh phúc vui vẻ

---------- Bài thêm lúc 07:33 ---------- Bài trước là lúc 07:32 ----------

whylove1020 sao không có tên e vậy bác? Hi! Để lát đi học về mình hỏi lại xem

speed_love_xxx

Trích haithien13 View Post

bạn giúp mình với nhé :

Thank bạn nhiều lắm

Hix bác ơi down lại cho em với, em chưa kịp làm ji nó vừa " dai" rồi

1 lần nữa Thank các bạn nhiều lắm!

sisi_hateyou

haithien13 Trích haithien13 View Post

bạn giúp mình với nhé :

Thank bạn nhiều lắm