lolem_1305

Game mô phổng lái xe tải

GerMan Truck 2010
Buồng lái em nó đây

đây là Path EngLish dow về giải nén là tự hiểu làm thế nào luôn

link dow đây hơn 300mb

pass là congtruongit.com

đề nghị chủ toipic cho lên trang đầu cho vui vẻ nhá

và khuyên thêm anh em trở 1 chuyến thì nên ngủ nhé chứ hok lái trên đường thằng lái xe nhắm tịt mắt lại đấy

nếu muốn tham khảo thêm về hình ảnh ta có thể dùng google còn độ hay của nó thì đừng chê nhá

vượt đèn đỏ trừ tiền luôn có thông báo và gây tai nạn cũng trừ nên các đồng chí cứ từ từ mà chạy nóng vội là cả chuyến hàng trở không công nhé

và đừng quên khi vào thành phố kiếm chỗ sửa xe sửa sang em nó nha nếu yêu em ấy thì đổi màu và tăng sức khỏe cho em ấy ( độ máy ) để em ấy thêm máu lửa nhá

tidus_3012

Game mô phổng lái xe tải

sau bao tháng nagfy hùng hục cày tiền mua dc 1 em ưng ý cả về ngoại thất và nội thất còn ít tiền độ máy luôn ai dè nó chạy bốc quá nhanh như xe con chạy đường dài chỉ mất 7/10 thời (gian) gian ngày xưa nhưng nó bắn tốc độ trừ tiền cứ đoạn rẽ nhỏ vào thành phố trên cuốc lộ nó bắn em toàn 125km/h nó làm mất 250 đô mà em này khó lái quá em cơ bản vừa hiền vừa bẻ lái dễ lại tốc độ cùi nên hok bị bắn các bạn tài nhớ cẩn thận đừng như em thôi h đi học tối về lái tiếp

nói thêm là hình ảnh buồng lái em trên là em cơ bản công ti cho ta còn buồng laí em mới mua hầm hố lắm

onlylove260287

Game mô phổng lái xe tải

minhdat288 Trên bàn phím bạn bấm phím "N" hiện ra một cái bản bạn chọn "MAKE EMERGENCY CALL" bên gốc phải màn hình, chọn Yes. Bạn sẽ bị trừ một khoảng tiền nho nhỏ.

Giống như cứu hộ khẳng cắp, nhữ trường hợp nên sử dụng như: lật xe, gớt hàng, lũn bánh,...

ths bác nha hehe

b4bjmjlo_9x

Game mô phổng lái xe tải

sao minh down ve rui giai nén ra chọn start cai không thay gì vậy ? mấy bạn

narutocr7

Game mô phổng lái xe tải

hay đấy để mình tải thử bạn nên up game lên hết trang 1 đi

dammexebus

Re: Game mô phổng lái xe bu s

may ban oi sao minh dang nhap roi không thay lick do wn load vay cac ban giup minh voi

dammexebus

Re: Game mô phổng lái xe tải

cac ban oi giup minh voi sao minh dang nhap roi ma không thay lick do wnload mod bu s the ai giup minh voi

tctuvan

Trích dẫn từ dammexebus:
cac ban oi giup minh voi sao minh dang nhap roi ma không thay lick do wnload mod bu s the ai giup minh voi

Link to như vậy mà không thấy ư
Link MF+Cr-ack:
Pas: minhdat288

dammexebus

may ban oi mod bus minh do wn load 2 ban ve roi sao nua:beg: :beg: :beg: :beg: :beg:

tctuvan

Trích dẫn từ dammexebus:
may ban oi mod bus minh do wn load 2 ban ve roi sao nua:beg: :beg: :beg: :beg: :beg:

Chẳng hiểu nới gì. Viết có dấu đi. Link down game vẫn được còn gì. Down về rồi giải nén ra

dammexebus

vay ban goi? cai link do wn load ger man truck 2010 di mjnh vao choi thu:) :) còn chứ mod bu s thì mình không biết đo wn load

dammexebus

ai download cái mod bus rồi thì add níc chát mình nha
yahoo: pp.kenly

dammexebus

phiền máy bác ai do wn load được bản bu s mod rồi add yahoo mình cái: yahoo pp.kenly

Các chủ đề có liên quan khác