tkhoa94

bài này có sử dụng ảnh chỉ dẫn của bạn [K]aTZ bên diễn đàn windowsvn.net

hướng dẫn :

thân !

Hay đó bạn, nhìn cũng lạ mắt

Ko biết bạn có thể tham khảo thêm cho ae Forum cách làm cho taskbar trong suốt được ko?

Thanks bạn nhiều!!!

Mika

anh oi !

cái theme hình đầu tiên đó có thể cho em biết tên nó được ko?

nếu có thì anh post link với mấy cái gadget trong đó nữa

em Thank anh

---------- Post added at 09:53 ---------- Previous post was at 09:33 ----------

anh ơi!

có thể cho em biết forum sưu tập theme cho windows 7 ở đâu vậy

em mới zo nên không biết.

nếu anh có thể tìm được thì tìm giùm em theme mùa đen trong trang web sau:http://www.vatgia.com/hoidap/3869/190843/hoi-ve-hieu-ung-voi-rocketdock.html[/IMG][/QUOTE]

quangqueo anh oi !

cái theme hình đầu tiên đó có thể cho em biết tên nó được ko?

nếu có thì anh post link với mấy cái gadget trong đó nữa

em Thank anh

---------- Post added at 09:53 ---------- Previous post was at 09:33 ----------

anh ơi!

có thể cho em biết forum sưu tập theme cho windows 7 ở đâu vậy

em mới zo nên không biết.

nếu anh có thể tìm được thì tìm giùm em theme mùa đen trong trang web sau:http://www.vatgia.com/hoidap/3869/190843/hoi-ve-hieu-ung-voi-rocketdock.html[/IMG] Cái theme màu đen đó là do cái hình nền đen thôi bạn ah!

Bộ sưu tập theme win7
AIO CreativX Themes Windows 7

Cái này nhẹ mà dễ down nè!

---------- Post added at 10:15 ---------- Previous post was at 10:09 ----------

shocklads Hay đó bạn, nhìn cũng lạ mắt

Ko biết bạn có thể tham khảo thêm cho ae Forum cách làm cho taskbar trong suốt được ko?

Thanks bạn nhiều!!! windows trong suốt mà bạn! Còn nếu muốn trong suốt hoàn toàn thì dùng window blind ấy...

xara_IT

ngocnambka bài này có sử dụng ảnh chỉ dẫn của bạn [K]aTZ bên diễn đàn windowsvn.net

hướng dẫn :

thân ! cái này xưa hơn trái dưa rồi bạn,bây giờ nó có stardock sao các bạn kg sử dụng vậy.hay bạn xài rocketdock cũng hay lắm đó,thân

hoahanhdao94

làm thì làm được nhưng không hiểu sao máy của mình làm xong restart nó lại mất kô còn cái icon ở taskbar nữa.Vậy là sao nhỉ.

ai biết giúp mình vs

ngocnambka bài này có sử dụng ảnh chỉ dẫn của bạn [K]aTZ bên diễn đàn windowsvn.net

hướng dẫn :

thân !

JacksonQuan cái này xưa hơn trái dưa rồi bạn,bây giờ nó có stardock sao các bạn kg sử dụng vậy.hay bạn xài rocketdock cũng hay lắm đó,thân liên quan gì tới chuyện chỉ dẫn của bạn chủ topic mà tự nhiên quảng cáo mấy thanh dock rồi chê bai xưa như trái đất....sao biết xưa....nhiều người giờ còn trang trí mấy cái icons chỗ thanh taskbar đẹp mê hồn......đữa zô giữa mấy cái icons nhìn nó cân bằng.......biết rồi thì để người khác chưa biết làm......
caolien2006 làm thì làm được nhưng không hiểu sao máy của mình làm xong restart nó lại mất kô còn cái icon ở taskbar nữa.Vậy là sao nhỉ.

ai biết giúp mình vs có nhiều khi 1 số icon không được pin giữ trên thanh taskbar.....bạn chỉ cần chuột phải vào chương trình đang chạy.....pin để giữ icon của nó thanh taskbar......thử cách này xem sao ^^...chúc thành công

---------- Bài thêm lúc 10:52 ---------- Bài trước là lúc 10:52 ----------

hướng dẫn :

thân !

JacksonQuan cái này xưa hơn trái dưa rồi bạn,bây giờ nó có stardock sao các bạn kg sử dụng vậy.hay bạn xài rocketdock cũng hay lắm đó,thân liên quan gì tới chuyện chỉ dẫn của bạn chủ topic mà tự nhiên quảng cáo mấy thanh dock rồi chê bai xưa như trái đất....sao biết xưa....nhiều người giờ còn trang trí mấy cái icons chỗ thanh taskbar đẹp mê hồn......đữa zô giữa mấy cái icons nhìn nó cân bằng.......biết rồi thì để người khác chưa biết làm......
caolien2006 làm thì làm được nhưng không hiểu sao máy của mình làm xong restart nó lại mất kô còn cái icon ở taskbar nữa.Vậy là sao nhỉ.

ai biết giúp mình vs có nhiều khi 1 số icon không được pin giữ trên thanh taskbar.....bạn chỉ cần chuột phải vào chương trình đang chạy.....pin để giữ icon của nó thanh taskbar......thử cách này xem sao ^^...chúc thành công

Maddox

mặc dù biết cái này bên forum windown có bày lâu rồi nhưng mà giờ mình mới bỏ thời (gian) gian ra đọc.thank bạn nhé ^^

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Xin hướng dẫn đưa icon tốc độ mangk ra thanh tab window7 Hỏi đáp Tin học 0
S có ai biết cách đưa pin ra khỏi thanh task và thay đổi icon pin thì giúp mình cái. thanks nhiều. Thủ thuật tin học 1
A tiểu luận: đánh giá, kiểm tra và đưa ra chiến lược phù hợp cho công ty trong giai đoạn này Luận văn Kinh tế 3
D Thuật toán và phương pháp giải quyết vấn đề PHƯƠNG PHÁP HUERISTIC VÀ BÀI TOÁN NGƯỜI ĐƯA THƯ Khoa học Tự nhiên 0
D Tìm hiểu về thực trạng công tác tổ chức phân công hiệp tác lao động tại một tổ chức, từ đó đưa ra đánh giá, nhận xét và hướng hoàn thiện Luận văn Kinh tế 0
N Tìm hiểu những nguyên nhân, đưa ra cách khắc phục những hạn chế đang tồn tại sau khi cổ phần hoá Luận văn Kinh tế 0
H Những vấn đề lí luận về kinh tế đối ngoại, phân tích hiện trạng của vấn đề và đưa ra các giải pháp Luận văn Kinh tế 0
T Xây dựng mô hình hệ thống điều khiển điều chỉnh tốc độ động cơ dị bộ dây quấn bằng đưa điện trở Công nghệ thông tin 0
E Marketing nghĩa là hoạt động kinh tế trong đó hàng hóa được đưa từ người sản xuất đến người tiêu thụ Luận văn Kinh tế 0
N Các giải pháp xúc tiến và đưa chế độ tỷ giá ở Việt Nam hoạt động có hiệu quả Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác