các bạn thử link này xem

Mình đang chia nhỏ bộ RSE (Realistic Sound Engine) ra để share với các bạn. Không biết các bạn vừa sử dụng qua phần mềm GP này chưa, riêng mình thấy rất thích, đặc biệt khi GP được hỗ trợ bởi RSE thì các bạn sẽ có được những bản nhạc gốc MIDI nhưng âm thanh khá trung thực so với các nhạc cụ thật, chất lượng có thẻ chấp nhận được đối với trình độ amateur, thậm chí semi-pro!

Edmundo

vẫn die. bất dùng dược bác ơi, có thể up lại cho pà con nhờ được bất nhỉ!

please

thân!

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

thôi thì các bác vào thử cái này mà down nhé

không được bất chịu trách nhiệm ah nha!

bản full đó

hoặc tham khảo thêm cái này nè

em thử qua rùi

dùng được

thân

Chago

Trong lĩnh vực phần mềm thương mại ứng dụng, nếu như người Nga kiêu hãnh vì Kaspersky và KGB Archiver hay một số tiện ích khác có trong đĩa Hiren Boot.., thì người Pháp tự hào với Guitar Pro , fần mềm tối ưu dành cho người mới bắt đầu cũng như dân chơi ghita chuyên nghiệp. Guitar Pro giúp nâng cao trình độ người dùng, khả năng sáng tác, hay chỉ đơn jản là trợ júp chơi ghita, ngoài ra còn mô fỏng nhiều loại nhạc cụ khác.

>:d< Với Guitar Pro ngay cả khi mù nốt bạn vẫn có thể mò mẫm lên khuôn nhạc cho chính những sáng tác của mình, chuyên nghề hơn là hòa âm phối khí cho cả một dàn nhạc. Sử dụng kèm cùng với chương trình

(giả lập đàn trên PC) để tăng hiệu quả tập tọe học nhạc trên máy tính.

Cá nhân tui chỉ là một người yêu nhạc nghề dư, cũng có sở thích hý hoáy tập sáng tác, vừa dùng thử qua Encore và rút ra kết luận Guitar Pro là số1. Trong quá trình biên dịch tài liệu Hướng dẫn sử dụng, sách ebook cũng như file ngôn ngữ (ko dấu do chương trình không hỗ trợ unicode) tiếng Việt chắc chắn không thể tránh sai sót về từ ngữ chuyên môn cũng như diễn đạt rõ nghĩa. Mong được lũy ý, bổ sung của các bạn. :confuse:

Có thể chuyện tui Việt hóa chương trình này là thừa cho những bạn vừa quen dùng bản gốc, nhưng vừa có rất nhiều font ngôn ngữ khác được hãng phát triển Arobas Music hỗ trợ nguồn mở được các fan-music bản đất hóa ra nhiều ngôn ngữ khác nhau. Với cộng cùng yêu âm nhạc lớn, tui hy vọng font tiếng Việt của mình sẽ ghi dấu Việt Nam mình vào hệ thống phân phối phần mềm GP5. File ngôn ngữ tiếng Việt của phiên bản GP5 này được trả thiện với 30% đóng lũy của bạn Phạm Văn Vinh (hay Vĩnh gì đó +_+, sv khoa CNTT - ĐH Cần Thơ), Thank bạn vừa bắt tay vào Việt hóa nó trước, làm ra (tạo) niềm cảm hứng cho tui biên dịch nốt ebook (.chm) và PDF hướng dẫn.

:-W File sẻ chia của tui bao gồm 3 tệp: Vietnamese.gpl - file ngôn ngữ tiếng Việt (tải về xong dán nó vào folder gpl); GuitarPro_EN.chm - tệp trợ giúp dạng ebook, Sách chỉ dẫn dạng PDF _(trong chương trình chúng nằm ở folder Help, bạn có thể bỏ vào hay xem ngoài). 2 tài liệu này nội dung như nhau nhưng 1 số nội dung trong ebook chương trình chmEditor của tui không voz được nên đành sửa thêm ra bản PDF (file này có dung lượng hơi lớn, có lẽ do tui dùng Nitro PDF Professional chưa thạo). Trong tài liệu chỉ dẫn dạng PDF tui xin phép được sử dụng 1 số logo của các site khá nổi về ghi-ta hiện nay ở Việt Nam cho thêm phần bản sắc (đều có chêm link hướng thẳng đến site tương ứng đó).

diquabongtoi

Quote:

Được gửi bởi brazil88

Guitar Pro 5.2

key

ông này đua cái gì lên vậy down mãi không được cái key

Dayne

chà, phải thử cái này mới được. sinh nhật rồi mới được tặng cây guitar. em đang tâp tành đây

Các chủ đề có liên quan khác