huonglan4932bis

hịc chạy file reg rồi làm sao để sử dụng được acc vậy anh? e gà mờ chỉ giúp em phát ......................tks anh trc

noinho_khongten

babyketnooi.com/forum hịc chạy file reg rồi làm sao để sử dụng được acc vậy anh? e gà mờ chỉ giúp em phát ......................tks anh trc Chạy file reg rồi bạn bật IDM lên copy link 4share , tick vào add url dán vào rồi nhấn ok

luu_vuong2909

legend LT2n ơi có acc Fshare không share mình với ,4share đang sài của 1 bạn trong 4room luôn, đến h vẫn ổn nên chưa muốn đổi và Thank vì bạn vừa share.mình thì đang rất cần acc Fshare bạn có thì share mình với(qua hòm thư 4rum hay YH [email protected]) thank bạn nhiều !!.mong bạn sớm share chờ tin bạn

phuongdung27487

babyketnooi.com/forum hịc chạy file reg rồi làm sao để sử dụng được acc vậy anh? Hướng dẫn sử dụng: Thoát IDM (click phải zô biểu tượng IDM, chọn Exit), chạy file .reg vừa download, xong bấm Yes, rồi chạy lại IDM, sau đó zô link up.4share cần download, click phải zô link chọn Download with IDM, enjoy!

blogpe_pup

Thank bác nha e đang cần hehe bác thật có tinh thần rất đáng để nêu gương

àh chứ mấy cái kia được giải quyết chưa àh?

muathu0507

hix, hồi giờ mình xài cái F-share, vào Vnz mới biết cái 4share, thấy cả 2 đều hay, biết vote cái nào bây giờ , thêm phần cả 2 hay như nhau được không bạn chủ topic

Tks bạn chủ vừa share acc

leon_1691

DarkGunz7even Thank nhờ bác mà mình lai lag mạng và treo máy liên tục avarta ông ghê quá

ji_yool_93

cái Fshare of fpt thì vote cho nó cái vì nhà đang xài fpt, chứ chưa down 2 host này lần nào cả.

Các chủ đề có liên quan khác