noibuonsamac001

Mình mới down idm 5.15 về cài xong rồi Cr-ack. Nhưng mà nó báo cái serial của mình sai nên từ đó không thể nào cài được. Cài lại nó vẫn báo vậy. Bạn nào biếtk khắc phục chỉ mình với. Mình Thank nhiều!!!

tui thấy xài bản 5.14 là quá đủ rùi. mục đích cũng chỉ là download thôi mà. bản này Cr-ack dễ, lại vừa dễ tìm bản Cr-ack

le.1209

Dù có tắt mạng hay bất cũng thế, bất cài được.

Dù bây giờ có dùng IDM 5.14 cũng thế bất cài được.

21_3

dễ thui bạn nên sử dụng Your Uninstall 2008 để xóa sạch chương trình còn nếu lỡ rùi thì bạn không phần Run>gõ regedit> Hkey_Current User_User>Software>dowload manager> rùi del mấy cái key nó khóa đi là được. Mốt bạn đừng có xài IDM bản mới chi vì nếu bạn để ý thì phần setup IDM 5.15 so với 5.14 tăng hok bao nhiu gầncoi nhưhok đáng kể nó chẳng tăng tốc lên đâu mà chỉ chống mấy cái key hiện nay thui nên theo mình bạn nên xài 5.14 built 5 là được rùi

Clintwood

Trích:

SANGBUIDUC

Mình mới down idm 5.15 về cài xong rồi Cr-ack. Nhưng mà nó báo cái serial của mình sai nên từ đó không thể nào cài được. Cài lại nó vẫn báo vậy. Bạn nào biếtk khắc phục chỉ mình với. Mình Thank nhiều!!!

bây giờ nha

bạn download Your Uninstaller! 2008 (đã có key) tại đây về để remove trả toàn bản IDM mà bạn đang sử dụng

sau đó bạn download IDM 5.15 build 1 về:

trong quá trình cài đặt nó thông báo bạn có muốn restart máy tính sau khi cài đặt không??? bạn chọn NO nhé

cài xong bạn tắt biểu tượng của nó dưới khay hệ thống đj nha (Taskbar)

sau đó copy file patch vào thư mục cài IDM

mặc định là Programs file\Internet Download Manager

ban chạy file patch-->nhấn patch--->ok

khởi động lại máy tính

Cái này giải quyết dễ thôi mà.Do bạn chưa gỡ bỏ trả toàn IDM ra khỏi máy nên nó không cho cài nữa chứ sao.Down soft Your Uninstaller! 2008 của forever_2008 về cài vào máy để lần sau gỡ bỏ cái gì thì sẽ gỡ bỏ được sạch sẽ.Trong trường hợp bạn vừa gỡ bỏ IDM theo cách thông thường (vào Add or remove programs) thì bạn cài lại IDM,sau đó dùng Your Uninstaller! 2008 để remove trả toàn đi.Reset PC rồi cài lại IDM theo cách forever_2008 vừa chỉ nhé

marc_clara

bạn thử down bản mới nhất ở đây xem sao!!
chúc bạn thành công!!
nếu không cài dc thì bạn nêu chuyển sang dùng ORBIT nó down cũng nhanh lắm mà dùng cũng dễ dàng!!

úi dùi. Không cần đâu , tại nguồn download IDM 5.15 của bạn quá " Khủng " nên serial không có tác dụng đó thôi, đây hãy download theo nguồn này về nè :

Chúc bạn thành công.

sammy170383

Vấn đề này mình vừa tìm được cách giải quyêt rồi. Đơn giản mà hiều quả 100%, chỉ cần patch trước khi nhấn finish để kết thúc quá trình cài đặt là OK.

Các chủ đề có liên quan khác