Andrey

Thay vì vào movie.zing.vn thì bạn vào chat.zing.vn/redir/vng thì có thể coi phim không cần cài Back-bite Chat hay đăng ký tài khoản Zing.
Theo Huỳnh Mai Anh Kiệt
(eChip số 381)

Korbin

Mình vào thử rồi nè, nó link đến trang movie.zing.vn luôn, chịu bất vào được trang kia

Howe

Trích:

vietanh279

Mình vào thử rồi nè, nó link đến trang movie.zing.vn luôn, chịu bất vào được trang kia

Éc! Đúng rồi, bạn thử vào xem online đi, không cần back-bite chat đâu!

Marji

Mình có vào được đâu, nó toàn nhảy sang trang movie.zing.vn, bất thể xem được, mình vừa thử đến cả chục lần rồi nè

Camdin

Cái nì hay đó! Tui tức từ hổm rài!
Xài ff-Por cho dù có cài Zing Chat đi nữa cũng xem đâu có được! mà nay xem dc rùi hay lém

chodientu

đăng kí là xem phim được đúng hem heheh mình đăng kí ruìnhuwng hem biết mở phim như thế nào cả...hix...:

Treowe

Trích:

thanhhuyen

đăng kí là xem phim được đúng hem heheh mình đăng kí ruìnhuwng hem biết mở phim như thế nào cả...hix...:

Bạn bấm vào phim mình muốn xem, tìm chữ Xem online ấy.

muonline

minh dang ki roi nhung không biet pai lam sao de xem phim duoc .ban co the cho minh biet duoc ko?thanks

Alvan

Hiện nay back-bite vừa đổi roai
các bạn vào theo đường dẫn sau nhé

nếu các bạn chỉ vào theo đường dẫn thì nó sẽ nhảy sang forum ngay.

vodoi_vn

very good thank bạn nhiều ^^ phim hay tuyệt cú . đang sem phim lưỡi cưa 4 sợ wa'

Yong

nó fix sạch rồi, đis mẹ bọn chó ép người quá đáng, bỏ hết back-bite ziếc đi chat như loz có ai dùng đéo đâu

Jarron

e cac pro chi cho tui voi da dang nhap vao cai back-bite do hoi va kick vao cai duong link xem không can back-bite chat nhung không duoc la sao mang thi van ngon lam cha hieu dang nhap back-bite roi vao xem online ma cu hien ra cai hướng dẫn xem phim moi buc chu

Bornbazine

chao cac ah, em muon hoi em cai zingchat roi nhung khi chat thi lai thong bao la chua cai dat, va xac nhan de tai ve vay la sao?

Các chủ đề có liên quan khác