phuong_thai0505

mình tìm trên diễn đàn toét cả eyes mà không sao tìm được cái bảng chấm công & bảng tính lương = Excel. có bạn nào nhìn thấy or bít nó ở đâu thì chỉ mình với nhá, thanks nhìu,

duykaka54

Trên diễn đàn giaiphapexcel.com có rất nhiều file tính lương bằng Excel rất hay đó, nếu bất sao tìm được trên diễn đàn này, bạn tìm trên diễn đàn kia xem sao

plus_teen

Cái này bạn có thể ra hiệu sách mua lấy một bảng chấm công và bảng lương ở hiệu sách rồi về kẻ theo cũng đơn giản thôi mà.

fo_tech

_ Mình có bảng lương và bảng chấm công bạn xem thử có sử dụng được bất nhé !

Trích:
Nguyên văn bởi manhhy78 _ Mình có bảng lương và bảng chấm công bạn xem thử có sử dụng được bất nhé !
Phần mềm của bạn rất hay, phù hợp với những ai làm KT trên ecxel, Thank lần nữa nhé

diquabongtoi

mình là thành viên mới, cũng là người vừa bước vào nghề kế toán, mình chưa biết một bảng lương và bảng chấm công đúng theo quy định gồm những mục nao, ai có chỉ giúp mình nhé, mình chưa post được 5 bài viết nên k vào down bài của các bạn được, tìm cách giúp mình nha, mình Thank nhìu lém

maybe_tell

Bạn hãy tìm mua bộ sách CHẾ ĐỘ KẾ TOÁN DOANH NGHIỆP do nhà xuất bản tài chính phát hành tháng 4/2006. gồm 2 quyển giá mỗi cuốn là 100.000 đ. rất hay và đầy đủ hết các mẫu biểu bảng, vùa đúng theo QĐ15/BTC. chúc thành công

Bạn nên tìm hiểu thêm mẫu bảng chấm công & bảng lương chỉ dẫn của BTC Ban hành theo Quyết định 15/2006/QĐ-BTC ngày 20/03/2006 của Bộ trưởng Bộ tài chính.

vanganhmm_52

Trích:
Nguyên văn bởi xavang_103 mình là thành viên mới, cũng là người vừa bước vào nghề kế toán, mình chưa biết một bảng lương và bảng chấm công đúng theo quy định gồm những mục nao, ai có chỉ giúp mình nhé, mình chưa post được 5 bài viết nên k vào down bài của các bạn được, tìm cách giúp mình nha, mình Thank nhìu lém
down bài đâu qui định là phải có bao nhiêu bài viết đâu, chỉ qui định khi mình up lên thôi, cty em thì làm bảng chấm công và bảng lương riêng, nên để em tham tiềmo thêm rồi gửi cho các pác

bạn học trong trường người ta vừa dạy kết rồi.nếu bất thì tìm chuyện làm cấp trên truyền lại chotìm sách học hỏi thửcái nào bất biết lên diễn đàn hỏi tất cả thành viên sẽ chỉ dẫn cụ thềchứ bây giờ bày lại sao bày nổi chứ

Balgaire

Cả nhà cho em hỏi, phụ cấp mà lớn hơn lương cơ bản thì có sao không nhỉ? (vd như lương cơ bàn là 2tr phụ cấp trách nhiệm là 2.5tr)

papillon_1411

Trích:
Nguyên văn bởi hoacucdai Cả nhà cho em hỏi, phụ cấp mà lớn hơn lương cơ bản thì có sao không nhỉ? (vd như lương cơ bàn là 2tr phụ cấp trách nhiệm là 2.5tr)
Ờ, mình cũng chưa bao giờ thấy có trường hợp này đâu. Có bạn nào biết thì nói giùm xem.

just_flying

Trích:
Nguyên văn bởi hoacucdai Cả nhà cho em hỏi, phụ cấp mà lớn hơn lương cơ bản thì có sao không nhỉ? (vd như lương cơ bàn là 2tr phụ cấp trách nhiệm là 2.5tr)
Các khoản phụ cấp bất được lớn hơn lương cơ bản (theo thông tư 134/2007/TT-BTC quy định về các chi phí hợp lý khi xác định thuế TNDN)

sanacpn_vui

Trích:
Nguyên văn bởi hoanghau025 mình tìm trên diễn đàn toét cả eyes mà không sao tìm được cái bảng chấm công & bảng tính lương = Excel. có bạn nào nhìn thấy or bít nó ở đâu thì chỉ mình với nhá, thanks nhìu,
Bạn cho tui địa chỉ mail đi, tui gửi cho bạn một mẫu bảng chấm công =excel với độ tự động hóa rất cao và sử dụng rất thân thiện.

vuongkhang1981

mình đang làm kế toán trong một cty TNHH tư nhân nhưng bất biết bảng lương và chấm công làm như thế nào vì thế mình muốn nhờ các bạn chỉ giúp. Cảm ơn
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Mình có thể dowload được mẫu bảng chấm công và bảng lương không. Hãy giúp mình với
-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-
Tại sao mình muốn dowload mẫu bảng chấm công và bảng lương bất được vậy. Mình phải gửi 5 bài viết mới dowload được hay sao
Nếu 1 công ty nhỏ bất có kế toán thì có vấn đề gì không
Muốn thành lập 1 cty TNHH thì phải làm thủ tục gì thì mới hợp lệ
Công ty bất cần đóng BHXH, BHYT có được không

mình nhân viên mới được phân công thêm chuyện chấm công và tính lương công nhân, nên rất cần bảng chấm công và bảng tính lương công nhân theo công nhật, ngày, thời (gian) gian mod nào có cho mình xin với. Thank trước
mình đang làm kế toán trong một cty TNHH tư nhân nhưng bất biết bảng lương và chấm công làm như thế nào vì thế mình muốn nhờ các bạn chỉ giúp. Cảm ơn-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-Mình có thể dowload được mẫu bảng chấm công và bảng lương không. Hãy giúp mình với-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-Tại sao mình muốn dowload mẫu bảng chấm công và bảng lương bất được vậy. Mình phải gửi 5 bài viết mới dowload được hay sao-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-Nếu 1 công ty nhỏ bất có kế toán thì có vấn đề gì không-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-Muốn thành lập 1 cty TNHH thì phải làm thủ tục gì thì mới hợp lệ-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-Công ty bất cần đóng BHXH, BHYT có được không
mình tìm trên diễn đàn toét cả eyes mà không sao tìm được cái bảng chấm công & bảng tính lương = Excel. có bạn nào nhìn thấy or bít nó ở đâu thì chỉ mình với nhá, thanks nhìu,
Tại sao mình muốn dowload mẫu bảng chấm công và bảng lương bất được vậy. Mình phải gửi 5 bài viết mới dowload được hay sao
mình đang làm kế toán trong một cty TNHH tư nhân nhưng bất biết bảng lương và chấm công làm như thế nào vì thế mình muốn nhờ các bạn chỉ giúp. Cảm ơn
Cho em copy mẫu bảng chấm công + bảng lương = exel để em tìm hiều với

khanh_tatuan

chỗ em bất đóng BHXH thì liệu có nên khai vào là lương đã bao gồm BH để người lao động tự tham gia?

keomut_abu

có thể bạn vào trang: giaiphapexcel.com để tham nha. ở đấy cũng có nhiều bảng mẫu kế toán lắm

Falcon

Trích:
Nguyên văn bởi hoanghau025 mình tìm trên diễn đàn toét cả eyes mà không sao tìm được cái bảng chấm công & bảng tính lương = Excel. có bạn nào nhìn thấy or bít nó ở đâu thì chỉ mình với nhá, thanks nhìu,
Mình nghĩ mỗi một công ty có những cách chấm công và bảng tính lương riêng để phù hợp với Cty mình.

Các chủ đề có liên quan khác