hackermutrang

Trích:

zZ1102Zz

có ai biết cách phá pass giải nén của winrar không...?

ai biết chỉ em với

Trước hết bạn cần có chương trình Advandce RAR Password Recovery 1.53

Bạn có thể vào đất chỉ sau để download chương trình (kèm cả serial):

Sau khi cài đặt xong bạn sẽ thấy giao diện chương trình tương tự như ở hình 1 (xem hình ảnh đính kèm).

Ở ô Encrypted Rar file bạn chọn file rar mà bạn muốn dò password.

Đánh dấu All caps latin(A - Z) để dò mật (an ninh) khẩu có chữ in hoa.

Đánh dấu All small latin(a - z) để dò mật (an ninh) khẩu có chữ in thường.

Đánh dấu All digits (0 - 9) để dò mật (an ninh) khẩu có số.

Đánh dấu All special symbol (!@..) để dò mật (an ninh) khẩu có các ký tự đặc biệt.

Đánh dấu space để dò mật (an ninh) khẩu có khoảng trống.

Đánh dấu All printable để tìm kiếm bằng tất cả lựa chọn trên. (Cái này chắc là vậy thôi ^^ tớ cũng chưa thử nhưng đoán vậy ^^! Nếu bất đúng thì các pro sử lại giúp tớ nhớ ^^)

Ở ô Start from bạn có thể bất điền gì cả. ( cái này tý nữa tớ sẽ bàn tiếp ^^)

Bạn bấm sang thẻ Length

Minimal password length : Ký tự ngắn nhất.

Maximal password length : Ký tự dài nhất.

Sau những thiết lập này bạn có thể bấm vào Star để bắt đầu dò password

Mình giả sử bạn ở mục Minimal password length bạn chọn 1, Maximal password length bạn chọn 8. Và ở thẻ Range bạn chọn All small latin(a - z) thì sau khi bấm Start chương trình sẽ tìm từ ký tự a đến ký tự zzzzzzzz(8 chữ z).Lúc nãy mình có đề cập tới ô Star from ở thẻ RangeNếu ở ví dụ này bạn chọn aaaaaaaa(8 chữ a) thì nó sẽ bắt đầu dò từ aaaaaaaa đến zzzzzzzz.

Ngoài kiểu dò Brute - force ở ô Type of attack bạn cũng có thể dò bằng cách khác như Mask hay Dictionary. Hai kiểu dò này bạn có thể tự tìm hiểu thêm ^^

Bạn chú ý nếu bạn thiết lập dò password có ký tự càng dài thì chương trình sẽ dò càng lâu.

Chúc bạn thành công ^^

hoahongty_89

Trích:

orbitvn

Trước hết bạn cần có chương trình Advandce RAR Password Recovery 1.53

Bạn có thể vào đất chỉ sau để download chương trình (kèm cả serial):

Sau khi cài đặt xong bạn sẽ thấy giao diện chương trình tương tự như ở hình 1 (xem hình ảnh đính kèm).

Ở ô Encrypted Rar file bạn chọn file rar mà bạn muốn dò password.

Đánh dấu All caps latin(A - Z) để dò mật (an ninh) khẩu có chữ in hoa.

Đánh dấu All small latin(a - z) để dò mật (an ninh) khẩu có chữ in thường.

Đánh dấu All digits (0 - 9) để dò mật (an ninh) khẩu có số.

Đánh dấu All special symbol (!@..) để dò mật (an ninh) khẩu có các ký tự đặc biệt.

Đánh dấu space để dò mật (an ninh) khẩu có khoảng trống.

Đánh dấu All printable để tìm kiếm bằng tất cả lựa chọn trên. (Cái này chắc là vậy thôi ^^ tớ cũng chưa thử nhưng đoán vậy ^^! Nếu bất đúng thì các pro sử lại giúp tớ nhớ ^^)

Ở ô Start from bạn có thể bất điền gì cả. ( cái này tý nữa tớ sẽ bàn tiếp ^^)

Bạn bấm sang thẻ Length

Minimal password length : Ký tự ngắn nhất.

Maximal password length : Ký tự dài nhất.

Sau những thiết lập này bạn có thể bấm vào Star để bắt đầu dò password

Mình giả sử bạn ở mục Minimal password length bạn chọn 1, Maximal password length bạn chọn 8. Và ở thẻ Range bạn chọn All small latin(a - z) thì sau khi bấm Start chương trình sẽ tìm từ ký tự a đến ký tự zzzzzzzz(8 chữ z).Lúc nãy mình có đề cập tới ô Star from ở thẻ RangeNếu ở ví dụ này bạn chọn aaaaaaaa(8 chữ a) thì nó sẽ bắt đầu dò từ aaaaaaaa đến zzzzzzzz.

Ngoài kiểu dò Brute - force ở ô Type of attack bạn cũng có thể dò bằng cách khác như Mask hay Dictionary. Hai kiểu dò này bạn có thể tự tìm hiểu thêm ^^

Bạn chú ý nếu bạn thiết lập dò password có ký tự càng dài thì chương trình sẽ dò càng lâu.

Chúc bạn thành công ^^

có chắc không pác cái này cũng có tìm trên google rồi nhung nó lỗi ko. tìm không được

Heardind

vậy bạn có thể upload cho tụi mình bản winrar 3.71 final của bạn được kg ?

songhong0801

dùng cái chương trình dò này lâu lắm, nó cư thử đại, mò mò đến sáng chưa chắc xong. Không biết có phần mềm nào tốt hơn ko?
@nightmare-return:winrar của bạn tài đến thế sao?

Darek

hơ đặt pass tầm 7 ký tự trong đó có số và chữ thì mò đến hết tuần chắc nhờ siêu máy tính của FBI quá

mizz_tuily

You down ở trang nào? Thử lên xem lại có kèm pass sau file không? Còn bất lên mạng search cái tương tự nhé! Mình thử dùng phần mềm trên zoi, nó chỉ tác dụng ở 1 số pass đơn giản hay ít ký tự mà thôi. DÙ sao cũng Thank bạn vừa post!

Rawiella

Mình thấy các chương trình tìm pass trong các files nén đều đánh thất vọng, kg nên thử làm gì. mình vừa thử hết rồi. chỉ có những pass thuộc loại dể thì mai ra còn pass khó (nhiều ký tự, có cả số, dấu, ký tự đặt biệt, ...) thì nó tìm mấy ngày cũng kg ra đâu.

Anwar

sao mình down ở cứ đến 99% là nó lại dừng lại nhỉ, down file nào cũng thế, các bạn giải thích giùm

hanivn

cái đó là online. còn cái này là offline hay link share bảo mật (an ninh) không có pass trực tiếp.

hiểu chưa.

Barra

Trích:

nickckn

sao mình down ở

cứ đến 99% là nó lại dừng lại nhỉ, down file nào cũng thế, các bạn giải thích giùm

xài IDM 5.12 > lên nào

có bản 5.15 0y` thì phải

tungshooter

Trích:

zZ1102Zz

có ai biết cách phá pass giải nén của winrar không...?

ai biết chỉ em với

WinRAR Password Remover 2.0 Full : Gỡ bỏ pass file .rar

Download tại đây:

Trentin

tui thấy nhiều chương trình soi pass winrar, nhung da so deu soi rat lau lam tui khong du kien nhan xai toi cung nen chu yeu la tim cach lay lai tai lieu tu nguon cu cua no thoi

Fugeltun

Trích:

nickckn

sao mình down ở

cứ đến 99% là nó lại dừng lại nhỉ, down file nào cũng thế, các bạn giải thích giùm

bạn cứ bấm pause + star nhiều lần vào và cả resume dowload nữa là ok .

tốt nhất là bạn nên down IDM bản 5.15

Stanley

nghe mấy pa giới thiệu gì mà lằng nhằng quá có mỗi cái phá pass thui mà

Winrar là 1 chương trình ngựa hóa rất phức tap.Ko có cách nào dò ngựa được đâu.mình vừa thủ rất nhiều lần nhưng đều thất bại !

Các chủ đề có liên quan khác