Murrough

Nhà minh ơi! em là thành viên mới, em có một vấn đề về marketing nhà minh giúp em vơii nha!thanks cả nhà trước a!
-Phân tích một quy trình ra quyết định mua sản phẩm ví dụ một sản phẩm cụ thể là máy tính nhà mình nhé?!

Văn hóa cảm ơn

Mỗi lần được nhận thanks bạn sẽ có thêm 2 điểm.

- Bấm nút thanks là cách Thank ý nghĩa nhất.

- Trả lời lại câu hỏi là cách Thank thiết thực nhất.

Ketnooi.com/forum/ - Kênh tiếp cận khách hàng mới của bạn

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.

Gti_vn

khi bạn bắt đầu mua một hàng hóa gì đó bạn phải làm chuyện nhận thức nhu cầu đầu tiên.sau đó là tìm kiếm thông tin về hảng hóa đó, tiếp theo là đánh giá lựa chọn. quyết định mua hàng hóa và cuối cùng là hành vi và phản ứng sau khi mua.giả dụ viêc mua máy tính. đầu tiên là bạn phải biết tại sao bạn cần mua máy vi tính. đưa ra lí do và nhu cầu cần mua ví dụ như nên phải có máy tính để làm bài tập hay liên lạc với người thân.... Tiếp theo bạn sẽ đi tìm kiếm thông tin về máy tính như có những hãng máy nào, chỗ nào bán máy tính, số trước cần để mua máy tính...sau khi có những thông tin về máy tính bạn sẽ xem hãng nào là phù hôp với mục đích của bạn nhất, ví dụ như bạn muốn máy có cấu hình tốt thì nên mua HP, giá vừa và chất lượng là DEll, chỗ nào mua là uy tín nhất....sau khi biết loại nào là phù hợp nhất với bạn thì bạn sẽ quyết dịnh mua.saukhi mua xong, bạn sẽ đánh giá sản phẩm và đánh giá về dịch vụ chăm nom khách hàng sau khi mua.đây là ý kiến của mình, bạn có thể tham tiềmo thêm những ý kiến khác

Ketnooi.com/forum/ - Kênh tiếp cận khách hàng mới của bạn

Ketnooi.com/forum/ tặng 50% giá trị hợp cùng quảng cáo, và nhiều ưu đãi đặc biệt khác.

Chương trình biệt đãi khách hàng áp dụng từ ngày 01/09/2009 đến hết ngày 30/09/2009.