Arryo

Em có 1 con N70 Music nhưng bất xem được tiếng Việt, toàn bị lỗi , hiển thị thành các ô vuông.

Các anh chị ai có thể chỉ dẫn chi tiết giùm em một xíu được không? Em vừa đọc chỉ dẫn trên nhiều diễn đàn kiu tải file .GDR về rồi copy vào C:\System\Fonts nhưng em bất tìm thấy ổ C: của máy ở đâu cả

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Anh chị nào có thể thì Phần mềm em qua yahoo cũng được.

Y!: badboy.9x_style

usa_star

tìm chương trình fileman cài vào thẻ hay máy
sau đó kiếm fonts Vn cài vào thấy liền

Camdin

fon ban muon lay trang wep [thienglong.org] dao ve inton len ,khoi dong lai may la ok.chuc ban vui

Wichamm

tui đang sử dụng máy N70. Đã up lên N70ME. Nhưng sao tui cài fonts tiếng việt mãi bất được,mặc dù vừa tham tiềmo các chỉ dẫn cài đặt fonts trên các diễn đàn và làm theo hướng dẫn. Rất mong các Anh Chị chỉ giúp cho tôi. Email của tui [email protected]. Xin chân thành cảm ơn!

di_vui_ve

tìm Phần mềm nào tương thích với mấy k được thì tốn trước ngu vài lần là bít thôi tự tìm hìu sau này ai nhờ mình còn bít

Zechariah

Cài đặt font Unicode để đọc được tiếng Việt trên N70.

Trước đây tui đã dùng nhiều phần mềm để cài đặt đều không thành công.Tuy nhiên duy có một phần mềm FontVn2in1.sis cài đặt vào máy,khởi động lại là OK.
Bạn trungcang có thể vào wapsite : để tải về hay email cho tui tại : [email protected] ,tui gửi cho bạn.

Claud

Vấn đề nan giải của những người bất thích tìm tòi các chức năng đây mà

Euen

toi cung vay. cai phan mem j do co duoi la sis ma cung không duoc. cuu voi cac ban oi. Cai xog pham may vn nhu the hic hic

Các chủ đề có liên quan khác