Breandan

Phần mềm 450 câu hỏi sát hạch lái xe mới 2013_Link download:

Trước đây mình đã có một bài giới thiệu về bộ phần mềm 405 câu hỏi thi sát hạch lái xe. Tuy nhiên, đến nay thì bộ GTVT đã có quyết định đưa bộ đề mới gồm 450 câu hỏi thi sát hạch lái xe vào áp dụng ở tất cả các cơ sở đào tạo lái xe và sẽ chính thức áp dụng từ ngày 01/07/2013. Hôm nay, mình đã có trong tay bộ phần mềm này và mình sẽ chia sẻ với các bạn tại đây để những bạn nào thực sự có nhu cầu có thể tải về và sử dụng làm tư liệu để ôn thi.

Điểm mới ở bộ 450 câu hỏi thi sát hạch lái xe lần này mà mình thấy là đã không còn các đáp án dạng như “Tất cả phương án trên đều đúng”, “Tất cả phương án trên đều sai”, “Cả hai phương án trên đều đúng”, “Cả A và B đều đúng”…. Mà thay vào đó, người học/thi sẽ phải lựa chọn tất cả các phương án đúng. Tức là câu hỏi có thể có nhiều đáp đúng chứ không phải là có 1 lựa chọn duy nhất như trước đây.

Đây là phần mềm miễn phí giúp ôn thi sát hạch luật, lý thuyết lái xe ô tô, phiên bản 2013 dành cho PC. Phần mềm bao gồm đầy đủ dữ liệu 450 câu hỏi sát hạch lý thuyết lái xe, luật giao thông đường bộ cho các hạng A1, A2, B1, B2, C, D, E, F… Hoàn toàn miễn phí và vô cùng hữu ích cho các bạn muốn ôn thi lấy bằng lái xe ô tô, giấy phép lái xe.

Một số điểm ở Phiên bản mới này: thêm danh sách biển báo giao thông: biển cấm, biển báo nguy hiểm, biển hiệu lệnh…

chức năng chính:

• Chế độ phần mềm thi luật lái xe ô tô, giống với thi thật. Chấm điểm thi sau khi làm bài.

• Hoàn toàn miễn phí.

• Đầy đủ dữ liệu 450 câu hỏi sát hạch lý thuyết lái xe và sa hình.

• Tìm kiếm câu hỏi bằng cách gõ nội dung cần tìm.

• Chế độ ôn thi cho phép xem toàn bộ 450 câu hỏi.

• Chế độ làm bài thi với các bộ đề được sinh ngẫu nhiên, giống như thi thật.

• Xem kết quả sau khi làm xong bài thi.

Chú ý: Phần mềm yêu cầu phải cài đặt Framework .Net, nếu máy tính nào chưa cài .NET Framework2.0 thì có thể tải về tại đây.

Sau khi tải về, giải nén ra, bạn sẽ có thư mục 450 câu hỏi. Chỉ cần click đúp vào file TuluyenSHLT2013.exe là có thể chạy luôn mà không cần cài đặt nên cũng không có gì phải hướng dẫn nhiều mà sẽ có một số hình ảnh minh họa ở dưới đây. Mẹo thi sát hạch lái xe của phần mềm mới này cũng chưa có nên chưa chia sẻ ở đây được.

Một số hình ảnh về bộ phần mềm 450 câu hỏi thi sát hạch luật lái xe ô tô mới (tháng 7 năm 2013)

*Không biết đưa ảnh lên, các bạn thông cảm.ai biết chỉ giùm.

Aelfdane

Link MF cho dễ tải nè

Một số hình ảnh về bộ phần mềm 450 câu hỏi thi sát hạch luật lái xe ô tô mới (tháng 7 năm 2013)

*Không biết đưa ảnh lên, các bạn thông cảm.ai biết chỉ giùm.

Khỏi cần ảnh up video cho nó máu hehe

chucongtu86

update dùng cho winxp LUAT_GT_2013_XP_Silent

link download:

tu_yen56

update dùng cho winxp LUAT_GT_2013_XP_Silent

link download: Pass giải nén là gì vậy. Mình tải về nhưng không có pass nên giải nén không được.

hat139

bản word của 450 câu hỏi

Link download:

Honon

Mới học xong 405 chuẩn bị thi. Giờ báo chuẩn bị học lại 450 câu. Vớ vẩn hết sức. Mà bài world của bác danang chỉ là hướng dẫn cách thức thi thôi. Bác nào có tài liệu học 450 luôn cho em xin với.

doanle_2005

Chào Bạn mình có xem được bài Phần mềm 450 câu hỏi sát hạch lái xe mới 2013

Phải nói là hết sức hữu ích và thiết thực

Mình đã nghiền ngẫm rất kĩ lưỡng được hết 405 câu này nhưng khi mình xem lại bài của bạn thì mình mới phát hiện ra là cái này đến 1/7/2013 mới áp dụng mà thứ 5 tuần sau tức 13/6 là mình đã thi rồi

Mình muốn hỏi thông tin 1/7/2013 kể trên là bạn lấy ở đâu ấy...có văn bản nào của Bộ giao thông không nhỉ...vì mình lại phải ôn lại thì mất công lém ...hix

----------------------

Trả lời bây giờ đề 405 câu họ bỏ rồi,chỉ dùng luật 450câu thôi.chúc cuối tuần vui vẻ

Các chủ đề có liên quan khác