heo_con3913

cái này đang có kẻ bán đến 1.5 tr đấy. botay.com -----

Thực ra bản update của tác giả cũng không có nhiều thay đổi về tiện ích, chủ yếu update TT28, Bảo mật chống Cr-acker,... và 1 số thứ linh tinh chưa hoàn thiện khác... còn về bản chất vẫn y nguyên phiên bản tháng 12/2010 (hướng dẫn dùng bản nhiều DN nttuan2 đã post ở trên); cho nên các bạn không cần mua Key Cr-ack làm gì (có tiền thì nên mua bản quyền ủng hộ tác giả)

thehetoi_8x

thank bác nhiều, có nhiêu ngươi dùng cái này đem bán đấy. botay Ác thật. Chỉ tội cho những ai bị lừa thôi...

hoatim_ngoaisan

Bác Tuấn ơi, tạo banquyen.dat mạng lan mà sao máy con không nối được vậy bác, máy con mà nối vào thì hiện lên chưa đăng ký bản quyền. Bác cho ý kiến nhé!!!

Thanks

nhvkhanh1989

@Boyhieu

Trường hợp này bạn phải xóa banquyen.dat đi và nhập mã bản quyền mới được.

bo_thi_oanh

Mình đang cần dử dụng phần mềm kế toán KTVN 12/2010 mà không download dc file Cr-ack KEY_KTVN10-T12-2010_1DN , chắc do máy bị lỗi. Bạn nào dơnload dc giúp mình với nha. mail mình là [email protected] . Thank trước nha.

karen_lee1988

Cái này làm bác Lâm chết đói rồi, đã được dùng miễn phí 1 năm rồi mà, mua bản quyền đi, chỉ có 4T thôi mà

Ronit

Chào mấy bác,

Đối với phần mềm kế toán không nên Cr-ack xài vì nếu có trục trặc gì thì số liệu sẽ như thế nào đây????????????

Công ty OMEGA đang có chương trình ưu đãi tặng phần mềm kế toán GAMA cho các đơn vị, tổ chức làm dịch vụ kế toán.

số lượng cài đặt miễn phí là: 05 máy

Chi tiết chức năng

Thấy có nhiều bạn ở bên này xin key phần mềm KTVN của Bác Phan Thanh Lâm:

nhưng mình thấy bức xúc ở chỗ 1 số con sâu "xin" được tool tạo key rồi đem lên đây bán cho một số người không biết... nên mình lập luôn topic này để ai có nhu cầu sử dụng thì lên đây xin key (cái này là mình dựa vào những gì đã có ở đây):

ở đây chỉ có key của phiên bản T.9/2010 và T.12/2010 nên các bạn có nhu cầu thì cứ lên đây lấy...

Mình chắc rằng Bác phamhqthanh và Bác bongdemtrove1 thỉnh thoảng ghé qua cũng như một số Bạn khác có tool sẽ sẵn sàng chia sẻ cho mọi người.

Và đây là Link download:

caidatktvn 12.2010.zip:

CaidatKTVNT09.2010.rar:

-----

KEY_KTVN10-T12-2010_1DN:

Gerritt

chào các bạn.

không biết tai sao khi máy mình cài KTVN10 vào thì máy lại bị lỗi phông, mong các bạn giúp đỡ.

mrwobjn

KTVN10 sử dụng font TCVN3 (ABC) nên bạn phải sử dụng font này mới hiển thị đúng được. trong HDSD phần mềm có hướng dẫn thao tác đó bạn, chỉ cần làm theo là ổn.

Chào bạn Cungan_x1. Nhờ bạn chỉ dùm, mình cài xong và làm theo hường dẫn về bản quyền nhưng vẫn không đăng ký được bản quyền. Bãn có thời gian thì cài đặt và chỉnh sửa giúp nhé.

Thanks bạn nhiều. OK. Bạn download phần mềm teamViewer 7 này về rồi đọc số ID & Pass cho mình, mình làm cho. Tối nay mình bận chở bà xã với nhóc đi chơi rồi, nếu bạn thức khuya được thì khoảng 9h30' tối online rồi mình giúp (hay mai cũng được).

---------- Bài thêm lúc 17:14 ---------- Bài trước là lúc 17:05 ----------

Nếu không thì bạn đưa thông tin đơn vị vào mail cho mình mình cấp key bản quyền cho bạn: [email protected]

rainbow_139

Em đã gửi mail cho bác rồi. Có gì nhờ bác làm giúp nhé. Thank bác nhiều nhiều. Đã gửi cho bạn rồi đấy. Check mail nhé.

Kitten_Chubby

Chào Bạn! Mình rất Thank tinh thần nghĩa hiệp của Bạn. Mình cũng dân kế toán đang cần key KTVN10 pjien ban T11 này lăm nhưng mà làm như cách chỉ dẫn vẫn chưa được, ban có thể chỉ rõ hơn cho mình được không. Minh hiện nay in không được. rất mong sự chỉ giáo. Thank!

---------- Bài thêm lúc 16:10 ---------- Bài trước là lúc 16:05 ----------

Mình đã gửi thông tin cho bạn rồi đó, có gì giúp mình với nhé, Thank nhiều!

thuyduongdaovu

Chào Bạn! Mình rất Thank tinh thần nghĩa hiệp của Bạn. Mình cũng dân kế toán đang cần key KTVN10 pjien ban T11 này lăm nhưng mà làm như cách chỉ dẫn vẫn chưa được, ban có thể chỉ rõ hơn cho mình được không. Minh hiện nay in không được. rất mong sự chỉ giáo. Thank!

---------- Bài thêm lúc 16:10 ---------- Bài trước là lúc 16:05 ----------

Mình đã gửi thông tin cho bạn rồi đó, có gì giúp mình với nhé, Thank nhiều! Mình rất tiếc là không cấp key phiên bản 2011 cho bạn được vì mình không có tool phiên bản này. Bạn có thể sang đây để xin key (mình không biết có thực như vậy không vì ông này chuyên bán key chứ chưa thấy cho không ai cái gì cả) Nếu đúng là như vậy thì các bạn rất may vì ông ktvngiare này có tool tạo key 12 số phiên bản mới nhất hiện nay. Chúc bạn may mắn.

Nếu xin không được thì mình sẽ cấp key 12 số phiên bản 2010 cho bạn. Có gì bạn thông tin lại cho mình nhé.

not: Bạn huongvnn (Nguyễn Văn Hương) cũng được cấp key 12 số phiên bản 2010 thôi bạn ạ.

Arthur

Làm thế nào để gỡ bỏ font của phần mềm này ra khỏi windows thế bạn? Ý bạn là muốn trở về font mặc định của Windows phải không?

Nếu bạn đang xài win7 thì có thể làm như sau:

1/. Bấm chuột phải len màn hình desktop => Personalization => window color => Advanced appearance settings... Ở các ô Message Text, Box; Window Text; ... tóm lại là bạn đổi mục Font: ABC Sans Serif thành font khác là được.

love_miss_o8o5

Mình rất tiếc là không cấp key phiên bản 2011 cho bạn được vì mình không có tool phiên bản này. Bạn có thể sang đây để xin key (mình không biết có thực như vậy không vì ông này chuyên bán key chứ chưa thấy cho không ai cái gì cả) Nếu đúng là như vậy thì các bạn rất may vì ông ktvngiare này có tool tạo key 12 số phiên bản mới nhất hiện nay. Chúc bạn may mắn.

Nếu xin không được thì mình sẽ cấp key 12 số phiên bản 2010 cho bạn. Có gì bạn thông tin lại cho mình nhé.

not: Bạn huongvnn (Nguyễn Văn Hương) cũng được cấp key 12 số phiên bản 2010 thôi bạn ạ. Đã kết thúc đợt cấp key free. Tuy nhiên nếu bạn nào thật sự cần thiết sử dụng KTVN 10.1 hảy liên lạc yahoo: Dontcrymylovemylive.

Giá vẩn rất rẻ cho các bạn.

Thanks for reading.............

Các chủ đề có liên quan khác