Gia_Khoa

Mình bị 2 hôm nay rồi. Mỗi khi vào Youtube thì IDM đều không bắt link cả trong khi đó mình vào Zing Mp3 thì vẫn thấy IDM bắt link bình thường. Mình đã kiểm tra kỹ add-on IDM trên Chrome đã là bản mới nhất

Xin thỉnh giáo các pro

p/s: IE vẫn bắt link Youtube bình thường

mình thì nó vẫn bắt link nhưng lại bắt 2 link rời nhau là mp4(có hình không có tiếng) và m4a(có tiếng không có hình), nên tải về không xem được. một là chỉ nghe tiếng không xem hình hay ngược lại chỉ xem hình không nghe được tiếng, chẳng hiểu sao nữa. Chán thối ruột

hungcay_29

Đang loay hoay đây bạn ơi, Chorme không cho bắt link. IE thì chia thành mp4/m4a không có FLV nữa.

CÓ lẽ là chính sách mới của gôlge. Mình tải 2 file đó về và tải total converter thì không có mục nối audio vào video. Bó chân.

papj_girl_kool

Chrome là vậy, lâu lâu giở chứng không bắt idm được, để đó vài bữa nó tự động bắt lại được, muốn down trên youtube tốt nhất nên dùng firefox

dau_tay712211

hóa ra đây cũng không phải là nỗi khổ của riêng mình. đành tải 2 file mp4 và m4a về rồi dùng MeGUI đóng cứng lại vậy .

anna_le

Cùng vấn đề nhưng bị nặng hơn, cả Cherome, IE, FF đều không bắt link youtube!

Cùng vấn đề nhưng bị nặng hơn, cả Cherome, IE, FF đều không bắt link youtube! gỡ IDM ra nhớ chọn full nhé, rồi cài IDM bản mới nhất xem có bị tình trạng như trên không

Tình hình là tớ cũng đang bị đây ! Nghe nói Youtube + Chrome và IDM dzạo này có 1 số lỗi không tương thích với nhau (Chuyện tranh cãi nội bộ nên chả rõ nữa). Những họ sẽ fix lỗi nhanh nhất có thể.

P/s : Bạn nào fix được lỗi rùi thì nhớ share cho mọi người dùng nhé :")

Cài Cờ Rôm là nó tự động bắt link ngay ý.....

Bây giờ vừa cài Chrome vừa cài Cờ Rôm lun....

Một cái để download và vào fb.....chủ yếu giải trí, còn cái kia để học tập...:3

Chrome với Cờ Room có khác gì nhau ngoài thêm mấy cái app đâu

Collin

bạn mình cũng bị như dạy tháo ra cài bãn full mới nhất h là được

uyen_sp1

Bạn sử dụng chương trình Free YouTube Downloader là tải về được. 100% thành công

Herlbert

2. Đối với Google Chrome

Vào Options > General > tích vào Use advanced browser integration (nếu đang tích rồi thì tích bỏ đi và tích đánh dấu lại) > ok

hoangminh_8084

Cũng bực quá .. tải idm mới nhất full Cr-ack về xài cũng không được. Hạ thấp chrome xuống cũng không xong. FF opera Ie chrome cũng không nổi.

Mỗi lần muốn down youtube về phải vào youtube downloader copy link chán ơi là chán

Các chủ đề có liên quan khác