Shaman_King

Download ở Youtube với tốc độ con rùa X-(

Tình hình là dạo này mình chả làm gì được trên youtube cả, xem onl, download đều load với 1 tốc độ như là lắp pin con rùa

Mình dùng VNPT gói 180k/tháng ( cái đậu má chúng nó tăng tiền cước mà mạng như cái cc ấy chả có khác gì trước cả )

trước vẫn down ở youtube được ~300kb/s giờ thì như trong hình đó toàn từ 8-80kb/s. Cũng nghe mang máng là nhà mạng VN bóp = thông mà không biết có phải vậy không nữa, trước xem youtube 720p ngon giờ 144 cũng còn phải load Tóm lại càng nói càng tức, có ai bị giống mình không

mạng có vấn đề rồi bạn, bạn gọi nhà mạng xuống xem lại đường dây nhé!có gì họ có câu trả lời thoả đán cho bạn.

Celsus

mạng có vấn đề rồi bạn, bạn gọi nhà mạng xuống xem lại đường dây nhé!có gì họ có câu trả lời thoả đán cho bạn. Nhưng chỉ có youtube mới bị như thế còn chỗ khác vẫn down được bình thường

robottocnau

Nhưng chỉ có youtube mới bị như thế còn chỗ khác vẫn down được bình thường bạn có thể nêu cụ thể những chỗ khác không - mình đưa cậu 1 vài link nước ngoài nhờ cậu test nhá -

post hình được càng tốt (cả hình status trong modem nữa)

Code: http://www25.uptobox.com:8080/d/xiy5mojwf6r34w2qbf4mublcpwxdy7faypgdbdu4nzqr6gsqqqnwcdhs/%5BV-Z%5D%20NFS%20Most%20Wanted%202012%20Repack.iso.002 Code: http://d02.unr.li/speedtest/1000mb.bin Code: http://appldnld.apple.com/iOS6.1/091-2611.20130319.Fr54r/iPhone4,1_6.1.3_10B329_Restore.ipsw

Bạn cài phần mềm Cfosspeed vào nhé. chọn phân loại dữ liệu. sau đó tắt modem đi khởi động lại là bình thường thôi bạn à!

Bạn cài phần mềm Cfosspeed vào nhé. chọn phân loại dữ liệu. sau đó tắt modem đi khởi động lại là bình thường thôi bạn à! reset modem có phải cài đặt lại không bạn ?

lx_sh_zip

gọi xuống chửi tụi tổng đài một tua,hôm sau nó sẽ mở ra lại

kuhals

Mình cũng bị, chắc là bị bóp băng thông rồi, chán vãi

Dacian

vấn đề chung của xã hội rùi

rubiken87

mình thì youtube vẫn load tốt, nhưng mf thì rùa, có này được kia, haiz

gọi xuống chửi tụi tổng đài một tua,hôm sau nó sẽ mở ra lại Khổ đang bị mất tiếng, chửi nó xong không nói được là vừa
Mình cũng bị, chắc là bị bóp băng thông rồi, chán vãi Đông cảnh ngộ, bạn dùng gói bao nhiều vậy
vấn đề chung của xã hội rùi Nghe nói dùng cái cờ rôm +, là được nhưng mà nghe cái tên đã chán rồi chứ chả nói gì dùng.
mình thì youtube vẫn load tốt, nhưng mf thì rùa, có này được kia, haiz Load được còn ở youtube còn đỡ, MF dạo này cũng không phổ biến lắm

Coman

Vẫn bình thường mà VNPT gói 143k(đã +VAT). Test ngày 20/6/2013- 22:00

sweet_cherry_vn

mấy bác xài mạng rẽ thế có 140 mấy k/ tháng

mình xài FPT 270k/tháng mà có 700 kb/s

tiện cho hỏi có mấy ng down mấy m/s là mạng gì vậy

mấy bác xài mạng rẽ thế có 140 mấy k/ tháng

mình xài FPT 270k/tháng mà có 700 kb/s

tiện cho hỏi có mấy ng down mấy m/s là mạng gì vậy cáp quang chứ gì

bị bóp là bị bóp băng thông google rồi, confirm bên voz kìa

bạn gọi nhà mạng cho KTV xuống kiểm tra modem xem, mình từng bị thế này kết quả là hỏng cổng LAN, trong thời gian bảo hành được đổi modem miễn phí đấy

Curtiss

Đông cảnh ngộ, bạn dùng gói bao nhiều vậy

Dùng gói y như bạn luôn đấy, chán vãi

bạn gọi nhà mạng cho KTV xuống kiểm tra modem xem, mình từng bị thế này kết quả là hỏng cổng LAN, trong thời gian bảo hành được đổi modem miễn phí đấy Mình dùng 1 năm rồi nên chắc không còn đổi được, nếu hỏng cổng LAN thì tất cả đều bị chứ đây chỉ mỗi youtube thôi

Niallan

m cũng bị như thớt, m ở Hải phòng dùng gói 180k VNPT, bị khoảng 2-3 hôm nay rồi, nhiều lúc vào youtube và 1 số trang xem phim như vkool hay phim3s không load được video, down bằng IDM thì tốc độ không bao h lên đến 100kb. Nhiều lúc ức chế vì bỏ ra 180k/ tháng mà mạng chẳng ra gì, xem youtube không nổi, đang định chuyển qua FPT dùng, haizz

Các chủ đề có liên quan khác