themask_fly

bên voz bị mod del, em chạy qua bên này, thím nào ở bên kia biết em confirm phát :ah:

Bạn nào chưa biết sub facebook là gì thì google đi nhé.

Bạn nào biết và có sub thì chắc cũng chỉ vài trăm là max, trừ khi bạn là BAT, C7, singer, chongmonger...và con số sub vài trăm không có tác dụng gì cả, bạn phải có lượng sub lớn thì mới được fb áp dụng những chức năng mới cho acc của bạn

Khi Bạn được 10.000 Sub (Theo dõi) Bạn sẽ mở được tính năng Reply trong status của bạn.

Khi Bạn được 15.000 Sub (Theo dõi) Bạn sẽ mở được tính năng Chữ in đậm..tức là tên nick của bạn sẽ được tô đậm (khá đẹp) trên status của bạn

Khi bạn được 50.0000 Sub (Theo Giõi) Tên nick bạn sẽ được in đậm vĩnh viễn..comment chỗ nào cũng được in đậm...

Và làm sao để đạt được lượng Sub như thế???

Cách ngắn và hiệu quả nhất là bạn vào list Facebook Click THEO DÕI , các bạn Theo dõi xong kết bạn với mình sẽ add vào list ngay, sau 2 ngày lượng sub của bạn sẽ tăng tự động vài trăm, vài nghìn, tùy thuộc vào số lượng thành viên trong list nhiều hay ít

Sub tự động được add sau 2 ngày, không phải mất công sub từng người trong nhóm như các phiên bản trước nhé .Bạn nào nghi ngờ tính bảo mật thì google để biết thêm thông tin về hình thức tăng sub này nhé.

Hỏi: Làm sao để biết số lượng sub của mình?

Trả lời: Cài đặt tài khoản->Người theo dõi->tích vào ô vuông để bật chế độ THEO DÕI. khi bạn có >1 người sub nó sẽ hiển thị ở cột Thông tin.

Hỏi: Bao lâu tui được tăng sub, và tăng bao nhiều

Trả lời: sau 48 giờ từ khi click theo dõi list và được add vào thì sub bạn sẽ tăng tự động, list càng nhiều thành viên sub tăng càng cao...

Biaiardo

ok! Đợi 2 ngày , mình cũng ít lên FB mà thấy có vụ này vui vui thử làm phát cho oai

Duong_Qua

trong danh sách bạn bè 0 friend có tăng được sub ko? m không tin mấy cái vụ spam tăng like, tăng sub này cho lắm...

Các chủ đề có liên quan khác