justin_9006

Vì đang học thi nên không có nhiều thời gian nghiên cứu sửa lỗi. Ai dùng được thì dùng tạm, không dùng được hay có lỗi gì thì post vào đây cho mình với nhé! Khi nào xong mình sẽ tổng hợp các lỗi và cho bản chính thức!

Ps: Máy mình windows 8 64bit chạy bản này ngon! Nên chạy ở quyền Admin nhé!

Link download:

Kleii:

Box:

MF:

Dropbox:

Copy:

Nhớ report lỗi về cho mình nhé!

phá theo thủ công chưa được ổn lắm bạn à, mình đợi tới dòng 22 rồi mà vẫn chưa thấy thay đổi gì

lt_vndh2202

phá thủ công nó đơ ra ! haizz quá bác ạ ! nhưng thấy nhiều chức năng hơn ver trước ! thank bạn nhiều

nhox_lj

Bản demo mà. Xả stress trong lúc học hành căng thẳng

.

các bạn vui lòng copy lại cái khung báo lỗi rồi gửi lên đây cho mình để mình tổng hợp lỗi của nó nhé!

À quên nói là mấy cái mình khoanh màu đỏ không có ý nghĩa gì hết nhé! Chỉ là mấy cái phụ thêm để mình debug chương trình thôi, mà lúc build lại quên xóa mất

nHoC_b0oNg

Sáng nay mới đi thi về. Tinh thần phấn chấn vì làm bài cũng tạm tạm (môn này là huyền thoại mà ). Nhưng tiếc là các bạn dùng xong có lỗi gì sao không thấy nói gì hết. Làm mình cũng chẳng biết phải sửa thế nào để có thể chạy được trên máy bạn. Vì hiện tại trên máy mình tool chạy ổn nên không thể biết được

Ardell

Sáng nay mới đi thi về. Tinh thần phấn chấn vì làm bài cũng tạm tạm (môn này là huyền thoại mà ). Nhưng tiếc là các bạn dùng xong có lỗi gì sao không thấy nói gì hết. Làm mình cũng chẳng biết phải sửa thế nào để có thể chạy được trên máy bạn. Vì hiện tại trên máy mình tool chạy ổn nên không thể biết được triết hả bạn

Demasone

bác làm cho cái E173eu-1 xem thế nào nào Chưa nghiên cứu em này, vì mình đang dùng MF190s. Với lại E173eu-1 đã có tool ATDC cũng nổi tiếng mà bạn

kimnguu58

Test file trên virustotal thấy không detect ra được gì cả, có vẻ file sạch ( xin lỗi chủ thớt )

Chưa dùng nhưng hy vọng là chạy tốt

demen_xy_0504

Chưa nghiên cứu em này, vì mình đang dùng MF190s. Với lại E173eu-1 đã có tool ATDC cũng nổi tiếng mà bạn ATDC bị fix rồi

Các chủ đề có liên quan khác