thaoanhtranthi

Máy laptop nhà mình bị lỗi thế này khi vào fb, mình đã thay file host,....đổi ip, dùng cả 3 trình duyệt chrome, firefox, explore mà đều báo lỗi thế này , mong anh em giúp đỡ, thank nhiều!

máy tui cung bị thế bác nào biết chỉ em với

chauduyenbi

2 Ngày gần đây, tự nhiên e bị lỗi không hiển thị trên facebook dù vào facebook bình thường *như hình*

và ấn vào mọi thứ như Notification hay photo đều không xem được tuy nhiên chỉ có Privacy settings và Messages là được thôi e chán quá mất facebook là mất hết thú vui cuộc sống. Tưởng do mạng hay do máy nhưng hôm nay dùng máy thằng bạn, nó vào fb ầm ầm còn mình vào cũng bằng máy nó mà không được. Vào bằng Iphone cũng như thế nhưng xem thêm được cái yêu cầu kết bạn

e có 1 con Galaxy Tab có nhớ FB sẵn trong máy mang đi thay vỏ được 3 ngày. E nghĩ mấy thẳng sửa máy nó táy máy các bạn có cách gì giúp e không ? Bank khoá tài khoản Facebook của Mình nha rùi bật lại thế là được hồi trc mình cũng bị như vậy ?

bobby_6590

Bác thay đổi proxy nha...lỗi này không sao đâu đổi rồi nhưng vẫn không hiệu qua bác ơi ((((((((((((((((((((((((

ly.phamthimy

Thỉnh thoảng fb nó bị (chắc vậy) nó bị cả tháng rồi bác ơi (( nick khác thì vào được còn nick e vào không được

mấy bác bị vậy có phải dùng trình duyệt mã nguồn mở chromium không? là sao hả bác ??? mà nếu vậy thì sao

hongthem_92

Facebook hiển thị code lung tung

Mọi người giúp em cái lỗi này với :((

daigai

Well-Known Member
Re: Facebook hiển thị code lung tung

Trích dẫn từ hongthem_92:

Mọi người giúp em cái lỗi này với :((

Có phải bạn đang vào web thông qua proxy? lỗi này thường gặp do proxy lỗi hay mang load quá chậm. Nếu do proxy thì bạn tắt đi

Nếu không thì Thay vì vào www, bạn vào trang này m.facebook.com dùng tạm, đến khi mạng ngon hơn thì vào www sau

hongthem_92

vào m.facebook.com cũng không được bác ak, e có dùng proxy đâu. Tìm cách khắc phục giúp en được không ạ, vào bằng cocococ thì k sao ạ, bị mỗi chrome thôi.

Các chủ đề có liên quan khác