peyeu_200000

Em muốn xài idm chính gốc,không thích cái idm slient nữa nhưng mò mẫm hoài vẫn chưa Cr-ack được idm bằng file host ( không muốn xài file Cr-ack ).Không biết idm có thay đổi gì không nhưng sao em nhớ hùi đó là làm rất dễ dàng,bây giờ lại làm không được.Ai test được hướng dẫn em với.

quyenduong8926

Không thích IDM silent là thế nào nhỉ, mình chả hiểu, xài có khác gì IDM bình thường đâu, còn tiện lợi hơn bình thường nữa ấy chứ

khi bạn điền

07.44.199.159 registeridm.com

07.44.199.16 registeridm.com

7.0.0.1 vào file host rồi điền serial nhấn ok nó hiện ra cái bảng hỏi continue và cancel, bạn nhấn continue nên nó thêm dấu # vào mỗi ip trong file host thành vậy

#07.44.199.159 registeridm.com

#07.44.199.16 registeridm.com

#7.0.0.1 nên Cr-ack bằng file host không còn xài được,giờ xóa bỏ dấu # đi làm lại nó có hiện cái bảng thì nhấn cancel đi là được

thuy_cute_hp

khi bạn điền vào file host rồi điền serial nhấn ok nó hiện ra cái bảng hỏi continue và cancel, bạn nhấn continue nên nó thêm dấu # vào mỗi ip trong file host thành vậy nên Cr-ack bằng file host không còn xài được,giờ xóa bỏ dấu # đi làm lại nó có hiện cái bảng thì nhấn cancel đi là được chuẩn, hôm qua cài cho máy ông anh mới bị nè

hen_xui

khi bạn điền vào file host rồi điền serial nhấn ok nó hiện ra cái bảng hỏi continue và cancel, bạn nhấn continue nên nó thêm dấu # vào mỗi ip trong file host thành vậy nên Cr-ack bằng file host không còn xài được,giờ xóa bỏ dấu # đi làm lại nó có hiện cái bảng thì nhấn cancel đi là được cái này xài được bạn

ducvinh_tbvn

IDM silent chả là bản chính gốc, add thêm file Cr-ack vào thôi chứ có cái gì đâu nhỉ? Nhiều người cứ thích khổ là sao
Code: http://ket-noi.com/forum/f247/internet-download-manager-6-15-build-10-final-silent-plus-cai-dat-an-toan-tu-dong-Cr-ack-2596004.html

boy_codon_loveu

Em muốn xài idm chính gốc,không thích cái idm slient nữa nhưng mò mẫm hoài vẫn chưa Cr-ack được idm bằng file host Bạn vào đây xem kỹ cách làm file host cho IDM, vẫn như xưa thôi nhưng nhớ làm cho thật chính xác, nhất là đặt thuộc tính Read-only sau khi paste vô file host xong:

smile_at_me_22

Bạn vào đây xem kỹ cách làm file host cho IDM, vẫn như xưa thôi nhưng nhớ làm cho thật chính xác, nhất là đặt thuộc tính Read-only sau khi paste vô file host xong: cái này có lý nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác