Dagoberto

Download bằng IDM bị mất âm thanh chỉ có hình

Chào các bác,

Tình hình là em đang xài IDM 6.14, trước giờ download vẫn bình thường các bạn ạ. Thế mà hôm nay lên Youtube download thì chỉ có hình nhưng tiếng mất tăm. Em đã thử mở bằng nhiều chương trình khác nhau vẫn không nghe tiếng gì cả. bác nào biết bệnh bắt giùm e với. Em muốn xem thử còn cách nào ngoài uninstall rồi cài lại không? Thank các bạn nhiều ạ

Josias

Up IDM lên 6.15 xem sao

Cơ mà mình xài FF + Scriptish (YouTube Center) + Flashgot + IDM là youtube vừa xem hay lại dễ down (thích down định dạng nào, mp3, mp4, flv, web, ... cũng ok tất)

Boase

chỉ có cách vừa dow vừa xem mới được

đã từng bị

có cài K-lite mega codec pack chưa

mình down khá nhiều ở youtube bằng IDM mà chưa bao giờ bị như bạn (ko liên quan IDM đâu)

yo_blog

mình down IDM về nhưng khi vào cài đặt IDM cho nó tích vào chorme cho nó bắt link thì nó báo lỗi các bạn giúp e vs

gifts_for_nemo

có cài K-lite mega codec pack chưa

mình down khá nhiều ở youtube bằng IDM mà chưa bao giờ bị như bạn (ko liên quan IDM đâu) K-lite mình cài full luôn bạn ơi. mình mở mấy MV down hồi trước về vẫn coi bình thường.

Blaise

Chào các bác,

Tình hình là em đang xài IDM 6.14, trước giờ download vẫn bình thường các bạn ạ. Thế mà hôm nay lên Youtube download thì chỉ có hình nhưng tiếng mất tăm. Em đã thử mở bằng nhiều chương trình khác nhau vẫn không nghe tiếng gì cả. bác nào biết bệnh bắt giùm e với. Em muốn xem thử còn cách nào ngoài uninstall rồi cài lại không? Thank các bạn nhiều ạ mình nghỉ không phải là do idm,có lẻ b bật volume nhỏ or video đó không có tiếng

aerislimit

K có âm thanh. Có dấu x ở phần âm thanh bạn à

Hay do video, bạn cho thử cái video đó lên đây mọi người down thử xem sao. lỗi này lạ quá. À mà bác nào biết cài IDM Cr-ack cho windows 8 k chỉ mình với

Không hiểu sao thời gian gần đây mình download video HD hoạt hình trên Youtube cũng hay bị như thế. Nó cứ ra 2 file là: MP4 và M4A. Đã download cả 2 file đó về nhưng không làm cách nào xem video có cả hình và tiếng trên máy tính được. Mong mọi người chỉ cho cách nào download được video HD trên Youtube có cả hình lẫn tiếng. Vì mình download mang về cắm vào Tivi cho cháu xem. Thanks!

Devery

mihf cũng bó tay luôn

download về không có tiếng

badb0y.online

Bạn xài trình duyệt nào ?

Cơ mà xài chương trình download khác đi

YouTube Downloader 4.0

hay Youtube Downloader Ultimate 7.3.2.0

FF thì xài flashgot hay greasemonkey + Youtube Center Script

lathinga6

lên mạng serch thì bọn nó bảo update lên java mới nhất là được . Mình không bị nên không thử được mấy cậu thử xem

Fixed for me by upgrading to latest phiên bản of java here:

Also remember even if you have a 64bit operating system, you're gonna have to càithe 32bit phiên bản as well.

HÌnh như nó bảo nếu xài windows 64 bit thì cũng phải cài lun của 32bit hay sao á

handoi

Nếu xài web browser 32bit thì cài jre32bit là đủ rồi, còn nếu xài hàng x64 thì cũng chỉ cần cài jre64bit thôi.

À link patch từ nsane phải down = trình duyệt nhé, dùng trình tăng tốc k down dc đâu.

YouTube Downloader 4.0

newbies_kid19

mình cũng bj như thớt

down ở youtube file mp4 thì hiện lên 2 cái là mp4 và M4A

tải về mấy lần mà không có tiếng , chán

chjp_kute

Mình cũng bị y chang thớt, down trên youtube về có hình mà không tiếng, khổ nỗi là MV nhạc nên coi hình mà không có tiếng thì ăn cám..

Giờ mình convert mấy cái file MP4 no sound sang file khác không biết có fix lại sound cho nó được không các bác...

Cao nhân vn room đâu hết rồi không có ai sửa được lỗi này à ngày trước dowload bình thường dạo này dowload bị lỗi y hệt như bạn chủ thớt có ai sửa được lỗi này không vậy! giờ dowload về xem hình không có tiếng chán! nó cứ hiện ra cái đuôi M4A, MP4 dow về chỉ có hình không có tiếng Giúp me! Giúp me!

Henrick

Thank bạn. Mình dùng trình duyệt Firefox và cài thêm addon FlashGot thì download được rồi. Thanks bạn nhiều nhé! Chúc bạn thành công và gặp nhiêu may mắn.
Bạn xài trình duyệt nào ?

Cơ mà xài chương trình download khác đi

YouTube Downloader 4.0

FF thì xài flashgot hay greasemonkey + Youtube Center Script

thuyphuong2310

Mình thấy là tùy từng video đấy. Đây là do người up chứ không phải do IDM đâu. Mình cũng bị lỗi này nè. Nhưng tùy từng video thôi và mình thấy những video bị tách thành 2 file MP4 và MP4A cũng hiếm mà.

Dùng soft này ghép nhanh lắm nè:

Mình down bản portable dùng cũng được.

Các chủ đề có liên quan khác