Gedaliah

máy em bị tình trạnh như thế này khi vào facebook, ngày giờ thỉnh chỉnh quá chính xác rồi mà vẫn không vào được, firefox cũng bị lỗi, các bạn giúp mình với thanks

Greely

Chào bạn !

Máy bạn vào face bằng file host phải không. Nếu bị lỗi này thì bạn nên tìm địa chỉ mới để thay vào file host hay dùng cách khác để vào facebook nhé. VD : dùng addon trên firefox : để fake IP ( Giả mạo IP thành IP của nước ngoài ) đảm bảo bạn vào facebook không bao giờ bị chặn, upload ảnh video tẹt ga nhé.

Chúc bạn thành công !

Chào bạn !

Máy bạn vào face bằng file host phải không. Nếu bị lỗi này thì bạn nên tìm địa chỉ mới để thay vào file host hay dùng cách khác để vào facebook nhé. VD : dùng addon trên firefox : để fake IP ( Giả mạo IP thành IP của nước ngoài ) đảm bảo bạn vào facebook không bao giờ bị chặn, upload ảnh video tẹt ga nhé.

Chúc bạn thành công ! Thank bác , e cũng bị lỗi này nhờ bác đã ổn hehe

katcat_vn1986

bạn cũng có thể đổi DNS để vào Facebook mình đã đổi DNS google để vào mà không được. Để đổi file host thử.

mình đã đổi DNS google để vào mà không được. Để đổi file host thử. bạn vào C:\Windowns\system32\drivers\etc\hosts xóa hết những gì trong file hosts

rồi đổi DNS google là được

Các chủ đề có liên quan khác