khang_ga

tình hình em rất mê phim mà phòng lại không có mạng,nên anh em co ai biết cách down film từ trang ssphim.com không?

trang này nhiều phim hay ma không cho down,ai giúp em với,down về để tết xem.Giúp me !!!

milanista2410

Thì bạn dùng IDM mà down

Nếu quán net đó không có IDM thì bạn cài tạm trình duyệt Cờ Rôm +.

Khi xem phim trình duyệt này tự nhận ra các file video rồi hiện thành 1 list trên thanh công cụ, chỉ việc bấm tải xuống thôi (hoạt động trên cả youtube luôn, chrome + IDM bó tay khoản này )

Như thế này

gvr_vergil

Đến cả down phim trên trang này mà bạn còn không biết thì làm sao down được sub của nó

Update Chrome/FF lên phiên bản mới nhất, sau đó up IDM lên, và sẽ down được

tri_ctyflp

IDM bắt link bt mà , thêm đuôi mp4 nữa nhé , mìh down hoài mà mỗi tội fải tự kiếm sub

trslan_pn

tải sub thì dễ thôi bạn, vào xem code của nó (như chrome hay cờ rôm thì chuột phải rồi xem nguồn trang, firefox cũng tương tự thôi),

Nhấm Ctrl F để tìm kiếm, nhập vào .stt

Copy nguyên link của file stt đó về, bỏ qua IDM để tải, xong chỉ cần đổi đuôi stt thành srt là xem được.

let's have fun

hungbeo_xiipo

tải sub thì dễ thôi bạn, vào xem code của nó (như chrome hay cờ rôm thì chuột phải rồi xem nguồn trang, firefox cũng tương tự thôi),

Nhấm Ctrl F để tìm kiếm, nhập vào .stt

Copy nguyên link của file stt đó về, bỏ qua IDM để tải, xong chỉ cần đổi đuôi stt thành srt là xem được.

let's have fun Chia sẻ rất hữu ích thanks

timthuytinh_89

mình thì không download về, nếu bạn dow thì dùng IDM , Chrome không dk thì chuyển qua FF

Last edited by a moderator:
lÀM GÌ TỰ NHIÊN NÓ có chỗ download như của bạn. nếu không cài cái gì

Thì bạn dùng IDM mà down

Nếu quán net đó không có IDM thì bạn cài tạm trình duyệt Cờ Rôm +.

Khi xem phim trình duyệt này tự nhận ra các file video rồi hiện thành 1 list trên thanh công cụ, chỉ việc bấm tải xuống thôi (hoạt động trên cả youtube luôn, chrome + IDM bó tay khoản này )

Như thế này

vow.love

bây giờ ssphim không cho down nữa rồi, IDM không bắt link, chán ghê h` làm thế nào down được phim trên ss bà con đang quen down trên đó rồi

Ssphim thay đổi giao thức phát phim online theo kiểu load từng đoạn một nên nó chặn idm.

Cụ thể là chia thành nhiều đoạn phim nhỏ .ts

Cho idm tải file .ts là thấy ngay. Mình cũng đang nghiên cứu download ở ssphim

dongtran8885

Ssphim thay đổi giao thức phát phim online theo kiểu load từng đoạn một nên nó chặn idm.

Cho idm tải file .ts là thấy ngay. Mình cũng đang nghiên cứu download ở ssphim nghiên cứ xong hướng dẫn download phim và sub lun nhé huynh.

trungnhutinfor

IDM k0 download trọn bộ phim ở ssphim.com nữa nhé.

K0 biết thì đừng có nói lung tung nữa,sub thì vẫn có cách download đó,tớ đã hướng dẫn download sub rồi, phim thì vẫn chưa có cách.

hoangthuyljnh

lÀM GÌ TỰ NHIÊN NÓ có chỗ download như của bạn. nếu không cài cái gì
Thì tui bảo là dùng trình duyệt Cờ Rôm + rồi mà, chưa đọc kỹ à???

Cho idm tải file .ts là thấy ngay. Mình cũng đang nghiên cứu download ở ssphim haizz,e đag quen down ở ss,h` nó cắt file thế này đúng là bách nhục.bác nghiên cứu được thì share cho a e với nhé

Các chủ đề có liên quan khác