rugenan

Các bản yahoo trước em còn biết cách vào được chứ mấy bản yahoo mới này em chả biết vào chat rooms kiểu j. Vào messenger thì chả thấy join chat room ở đâu. Bác nào thạo thì chỉ em với.

thanks

XE_XE

muốn vào chat room yahoo bạn phải đăng ký nick trên 18 tuổi

bạn chọn messenger --- yahoo chat --- tham gia phong chat(hay chat room) sau đó chọn phòng nhập capcha và chat xxx wc

bạn chọn messenger --- yahoo chat --- tham gia phong chat(hay chat room) sau đó chọn phòng nhập capcha và chat xxx wc đã tạo nick 30 tuổi cũng chẳng thấy đâu.....chán

bạn chọn messenger --- yahoo chat --- tham gia phong chat(hay chat room) sau đó chọn phòng nhập capcha và chat xxx wc đã tạo nick 30 tuổi cũng chẳng thấy đâu.....chán

baby_cuaai23

Hic, vậy là phòng chatroom đã bị đóng cửa rồi, uổng thật! chính từ phòng chatroom này mà không biết bao nhiêu người đã thành cặp, thế mà yahoo nỡ đóng cửa

ngoc_mai

vào toàn thấy chào hàng sex của các em thôi mấy bồ...bao nhiêu vụ lừa tình..cứu nét chứ tớ chưa thấy vụ nào thàh cặp

nó đóng cử phòng chat thì sao nó kg dẹp luông trang yahoo đi kg có phòng chát thì trang này chẳng có ý nghĩa dì

Jen_lovely

Chat rom đóng cử từ 14/12 rồi mấy bác ạ phải không đây bác? tui cài lại YH 11.5 là ok mà.

Các chủ đề có liên quan khác