dance_angel_boy

lúc sáng em có cài bản 11.0 nhưng không làm được vì làm được 2 bước thì bước thứ 3 nó lại không giống với hình hướng dẫn với cả tiếng anh nên không hiểu
nên em chuyển sang bản tiếng việt 15.0 nhưng lại không biết cách cài vào usb ,ai biết cách hướng dẫn em với
[HOT] HIREN BOOT 15.2 "TIẾNG VIỆT"

Hiren boot 15.2 cuối cùng cũng đã ra lò và mang theo những công cụ mới giúp chúng ta có thêm lựa chọn trong việc cứu hộ máy tính. Chắc hẳn các bạn cũng không còn xa lạ gì với Hiren boot 15.1 phiên bản Tiếng Việt của mình, đó là một thứ rất cần thiết cho những vọc sĩ như mình cũng như các kĩ thuật viên máy tính trong việc cứu hộ chiếc máy tính yêu quý của bạn.
Đối với một số bạn có ít kiến thức về tiếng anh thì quả thật Hiren boot là một ma trận , các bạn mong có một ngày người việt chúng ta có HBCD "Tiếng Việt" vì phương châm của chúng ta là "NGƯỜI VIỆT DÙNG HÀNG VIỆT". Không còn chờ đợi gì nữa Hiren boot đã nằm trong tay bạn với giao diện Tiếng Việt rất thân thiện và dễ sử dụng .

Nói sơ qua về Hiren boot 15.2 Tếng Việt:
-Đã gọi là Hiren boot "Tiếng Việt" thì chắc chắn phải có tiếng việt rồi
-Đã tích hợp lại Norton Ghost cho Hiren boot 15.2 Tiếng Việt (Do nhà sx đã loại bỏ Norton Ghost)
-Thay đổi giao diện mới lạ cho MENU của HBCD 15.2 Tiếng Việt
-... Cùng một số thay đổi khác các bạn tự khám phá nhé

Cái gì cũng có cái chính và cái phụ và bây giờ là cái chính :

(Download link 1 và đợi 1h sau tiếp tục download link 2... Xin lỗi vì sự bất tiện này)

Khi đã download hết các file trên về máy các bạn sử dụng hj-split để nối file nhé.

Ảnh DEMO:

black_white29

cái hình là bài test mà bác. hiren boot làm sao mà cài được. mún dùng thì đọc bài này, chuẩn bị 1 usb và 1 file iso hiren nhé:

làm tương tự

lemintree_vn

hihi. Em tưởng cái hiren rebuilt này là của bác nên hỏi xem cái minixp có nặng không hay lại lấy nguyên minixp gốc.

Còn về tạo USB boot thì em vẫn thường dùng xboot or unebootin

Bác down thêm mobalivecd mà test usb trực tiếp trên windows mình còn gà hơn cả bạn ,tưởng bạn biết chỉ mình cách cài hihi

anhclub_vnn

bạn tải cái này về, giải nén, chạy file One Kich (trc đó nhớ cắm usb vào nhé), làm theo hướng dẫn. Chờ đến khi kết thúc, bạn copy file hiren boot vào usb và đổi tên thành Hiren's.BootCD.iso. Vậy usb của bạn có thể boot được rồi.
(Nhớ Copy -> Paste nhé)

Michael

xin lỗi chủ thớt nha cho em hỏi cái này với . Mọi người vào topic của em coi rồi giúp em với

Các chủ đề có liên quan khác