ninhden_iso9002

mình mới dăng ký gói cưới mimax của sim sinh viên mạng viettel nhưng vào chậm quá ak có ai biết hack băng thông viettel thì giúp mình với nhá ( dân sinh viên mà.. cùng kiệt lém nak.. ),,,,,mình thấy trên mạng có nhìu cách lắm nhưng mình làm mà không dk nak....ai hack dk thì chia sẻ cho mình với nhá...thank mọi người nhìu nhìu.....

bây h không hack được cái gì nữa nha bạn có $ thì xài không thì thui Làm gì mà kiêu thế? không giúp được người khác thì thui chứ việc gì fai nói thế.

Chuyển sang vina dùng đi bạn ơi. dùng viettel chán lắm.

fan_tctuvan

Làm gì mà kiêu thế? không giúp được người khác thì thui chứ việc gì fai nói thế.

Chuyển sang vina dùng đi bạn ơi. dùng viettel chán lắm. vina hack thế nào bạn biết không?

bi giờ hock vẫn được nhưng phải chịu khó, cứ khoảng 50mb là vt bóp băng thông lại, và chúng ta phải làm lại từ đầu thui

nhoc_denny

chấp nhận sự thật đi các bạn để còn có hướng đi mới.bị viettel fix hết rồi các bạn chính xác là ngay ngày hôm nay 14/3/2013 (hôm qua mình còn chơi game, xem youtobe được sơ sơ- mình xài Dcom mf-190s) viettel đã ra tay đàn áp dã man và triệt để , mấy tool này chỉ hoạt động được tương đối sau 00h30' đêm thôi (vote cho tool "All ZTE Viettel Auto Unlock BW" vì ít ra tool này tuy dis nhiều nhưng đôi lúc hack được thì max speed thật. riêng tool "Dashboard_MF190" thì hoàn toàn k0 còn đất sống luôn rồi.đợi phiên bản tool mới thôi... :roll:

tớ chỉ nhận định khách quan thôi - riêng tớ đã sử dụng và test rất lâu" (dùng cho laptop)

-đợi update hàng mới đi, viettel đâu thể bó tay mặc chúng ta làm gì thì làm, mấy tool cũ trên các topic có cách đây nửa năm rồi còn gì ,

lesanh_88

Lúc trước mình ra chợ Nhật Tảo mua tk viettel 130k TK 320k (thấy băng rôn treo lên quảng cáo hẳn hoi), tiền tăng lên nhưng không tăng ngày nghe gọi. Mua bao nhiêu cũng có và lúc đó mình là "E't Vi" nên mọi chu cấp từ phía gia đình thì làm sao mà có nhìu xiền để nạp, giờ đi làm quay lại thì ngừ ta bảo hết roài. hixhix pu`n. Mình không biết hack chỉ cần ai bán thì mua thôi, kêu mần cái này cái nọ để ra xiền thì mình chào thua

Ps: Lúc mình vô mua thì thấy trên bàn ngừ ta để mấy chục cái card đã cào cũ xì, có 1 thằng ku ngồi dò dò mấy cái dãy số đã cào và bấm bấm, mình chẳng biết mô tê gì hết, chỉ cần đọc sđt cho nó cái tự dưng đt mình có xiền. Anh em naò pro vụ này không giải thik với

mai_yeu07

các bạn cho em hỏi chút là em có dùng phần mềm auto thì có hack dc, nhưng sau 50mb thì bị dis, và cái idm nó hiện cái viettel dial, nếu ấn vào đấy thì down tiếp được, nhưng như thế thì mình lại cứ phải ngồi canh chứ k cắm máy để đấy đi ngủ dc, có bác nào có cách khắc phục hiện tượng này không?

Whitman

các bạn cho em hỏi chút là em có dùng phần mềm auto thì có hack dc, nhưng sau 50mb thì bị dis, và cái idm nó hiện cái viettel dial, nếu ấn vào đấy thì down tiếp được, nhưng như thế thì mình lại cứ phải ngồi canh chứ k cắm máy để đấy đi ngủ dc, có bác nào có cách khắc phục hiện tượng này không? thím vào tool -> dial up

bỏ tíck "sử dụng windows dial up networking" đi là tự động down phe phé

Ai bảo là "Dashboard_MF190" khoong còn đất sống, tui chỉ dùng cái này thôi đấy, nhưng đúng thật là 40mb thì bị dis còn chẳng dùng được cái nào cả, hack thoải mái chỉ có xem clip hay phim thì bất tiện cứ phải connect lại thôi, chứ còn ngày hay đêm vânc hack binhg thường

các bạn cho em hỏi chút là em có dùng phần mềm auto thì có hack dc, nhưng sau 50mb thì bị dis, và cái idm nó hiện cái viettel dial, nếu ấn vào đấy thì down tiếp được, nhưng như thế thì mình lại cứ phải ngồi canh chứ k cắm máy để đấy đi ngủ dc, có bác nào có cách khắc phục hiện tượng này không? Nó dis mạng thì thế chứ sao, resume lại thôi có gì đâu

Vứt cái Dcom đi . dùng xì mát phone mà hack . Vẫn down ầm ầm . mà kì lạ là hack băng thông trên symbian 3 không bị bop lại giống như xài android . Nên giờ vẫn cố giữ lại cái n8 cùi bắp làm dcom với nghe gọi . thỉnh thoảng vô mạng đọc báo

bo_lilkendy

mình vẫn xem phim HD720p bt mà không hề bị disconect .ai cần thì Phần mềm mình .và thấy hay thì Thank nhé .tốc độ ~400kbs thôi

t.lengoctu

Ai bảo là không hack được nữa thế. Chính xác là vẫn hack được. Có cần up Video xem không.

Các chủ đề có liên quan khác