smilesmile_lita

{ Soạn tin Mimax gửi 191 sau đó tắt nguồn điện thoại 2G đi nhé}

sao lại hành động kỳ quặc vậy ta,ko hỉu

thanhtuan_83lk

Mình mới mua D-com Viettel 3G và biết có gói cước MIMAX. Nhưng mình đăng kí hoài mà k được. Sim mình đang xài là Sim lúc mua D-com đã có sẵn. Ai có thể chỉ giùm mình cách đăng kí MIMAX vs được không(mình chưa là SV)

Jar

Mình mới mua D-com Viettel 3G và biết có gói cước MIMAX. Nhưng mình đăng kí hoài mà k được. Sim mình đang xài là Sim lúc mua D-com đã có sẵn. Ai có thể chỉ giùm mình cách đăng kí MIMAX vs được không(mình chưa là SV) sim D-com không đăng ký được Mimax mà chỉ đăng ký được chức năng mức cước tối đa(MCTD) thôi bạn nhé.

chỉ các sim di động có thoại thông thường mới đăng ký được Mimax.

hoangan5599

sim D-com không đăng ký được Mimax mà chỉ đăng ký được chức năng mức cước tối đa(MCTD) thôi bạn nhé.

chỉ các sim di động có thoại thông thường mới đăng ký được Mimax. chuẩn VT nằm vùng là đây. đại ca có thể thả cho ae hack dc không ạ . bị bóp nghẹn rùi

Lấy cái điện thoại, bỏ cái sim 3G vô, đăng kí MINMAX

Cú pháp :

MINMAX gửi 191

Tắt nguồn, lấy Sim ra bỏ vô 3G mà dùng thôi

gửi tin nhắn trong dcom : mimax ->gửi 191

Có tin nhắn bào về đăng kí mimax thành công.

Rút dcom ra, cắm lại , sài ngon lành

bnoo_chan

ai sài gói mimax rùi cho mình hỏi chút :

VT có TK 1(TK chính) + TK 2(TK khuyến mãi) , mình mới đăng ký thì nó trừ vào TK 1 , vậy tháng sau nó có trừ vào TK 2 không các bạn ? Hỏi thêm là đầu tháng hay cuối tháng nó trừ tiền TK vậy ??

Tình hình là mình xài d-com 3g của viettel . mình thấy lúc thì nó mạng UMTS lúc thì lại HSPA . nếu giờ mình đăng kí MCTD 120k thì nó có ổn định là UMTS hay k ??

Các chủ đề có liên quan khác