danhchatingvy

em dùng trình đuyệt Mozilla Firefox mà máy mới cài lại windows khi chơi web game nó bắt cái adobe flash player mà dow về máy nó được 98% là dừng không dow được ai chỉ em cách khắc phục với

Do mạng của bạn yếu lên bị đứt connection. Bạn tải lại: và cài đặt lại xem.

demen_xy_0504

tải về nhưng đến 98% nó dừng lại tải không được mà Gỡ IDM, dùng CCleaner quét sạch sẽ máy + Register, khởi động lại máy, cài bản IDM mới nhất từ trang chủ vào, coi thử thế nào nhá bạn

ai tải về hộ em rồi nén thành file .rar gửi lên hộ em với sem được không chứ thế này không được cái adobe flash player Internet Explorer dung chơi game ý chứ cái adobe flash player thường em có rồi

tiện em hỏi luôn cái google chom lúc nào nó cũng báo là

mà xem video 1 lúc thì nó bị đen màn hình mà rồi báo lỗi phải tắt đi rồi bật lại mới được ( xem trên google chom)

do mạng của bạn yếu quá. đây là bản offline cài, chạy 2 file nhé. 1 file cho IE, 1 file cho các trình duyệt còn lại ( nhớ tắt trình duyệt khi cài )

giadinh_cun

do mạng của bạn yếu quá. đây là bản offline cài, chạy 2 file nhé. 1 file cho IE, 1 file cho các trình duyệt còn lại ( nhớ tắt trình duyệt khi cài ) cũng không được anh ơi

dùng iDM tải đến 99% nó đứng im lại không chạy nữa

không dùng thì idm thì thế này

Bạn đã tải được chưa, nếu chưa tham khảo cái này của m xem. Đầy đủ cả 11.5 và 11.6 đấy.

Gr­mur

Bạn đã tải được chưa, nếu chưa tham khảo cái này của m xem. Đầy đủ cả 11.5 và 11.6 đấy. lick chết bạn ơi xem lại đi

Các chủ đề có liên quan khác