catus_nt

Chào mọi người lần đầu tiên post bài có gì sai thì bảo mình

Nói thật là cái này mình dùng từ hồi có trang hdviet.com. Không nói nhiều nữa bắt đầu nào:

Khi mọi người vào trang hdviet.com thì như thế này

còn lúc vào xem phim thì như thế này

Xem cực chán đúng không, nếu không bạn phải mua gói drink để tắt hết quảng cáo

Nhưng cách của mình thì đơn giản mà tắt hết quảng cáo trên trang web, lúc đầu vào phim và lúc xem phim (do mới nâng cấp nên nếu lúc xem phim mà có quảng cáo thì màn hình sẽ đen thui và bạn phải load lại trang web nói chung thì chỉ tốn vài giây thôi còn hơn là việc ngồi nhìn cái quảng cáo đấy)

Đây nè sạch bong không còn quảng cáo

Còn lúc vào xem phim thì load phim luôn không cần xem 2 cái clip quảng cáo

Điều kiện bắt buộc:

-Do cách này mà bị fix thì mình có mà ăn cám nên tạm thời chỉ share cho 5 người đầu tiên

-Cấp từ rìu vàng trở lên và nói luôn mình share cho nhưng các bạn không dc share cho ai khác

- Cuối cùng thank lấy tinh thần, không thank cũng chẳng sao với mình không quan trọng
Ai cần thì comment ở dưới hết!

kenbi0

Rìu Vàng đây

Share đi, đừng bảo dùng adblock là được Chuẩn cmnr hihi nhưng dùng thế nào mới là vấn đề, để tối hay là ngày mai mình share cho bây giờ có việc đi ra ngoài không dùng máy dc

nkid2008

mình chả thấy cái quảng cáo nào hết. cũng chả có cái 15s cho quảng cáo nữa

truc20061990

Để chặn quản cáo trên hdviet.com hay các trang tương tự thì dùng AdBlock link cài:

và Adblock Plus, link cài:

là hết quảng cáo ngay!!thank nếu có ích nha.

glass_moon

nếu dùng chrome với adblock flus for chrome thì không ăn thua nha. vì nó không có bộ lọc riêng Sax sao bác lại nói ra thế, thế này chả mấy hôm nữa nó fix chán bác quá mà ai bảo bác chrome không dùng được adblock plus chặn nào chặn dc bình thường nhé. Mau xoá bài đê không ăn cám cả lũ

themask_fly

Sax sao bác lại nói ra thế, thế này chả mấy hôm nữa nó fix chán bác quá mà ai bảo bác chrome không dùng được adblock plus chặn nào chặn dc bình thường nhé. Mau xoá bài đê không ăn cám cả lũ sửa rồi đó. không bài bác lại mất giá

sky_walker

đố nó fix dc. bắc có biết nó dùng cách ghì để chặn ko. nó fix mấy bác bên fanboy việt lại fix .chrome không hiệu quả đâu. không chặn dc video Chrome cũng chặn dc như firefox mà tối inbox

crazydeath_137

Chrome cũng chặn dc như firefox mà tối inbox đó là với những trang quảng cáo cùi mía. như v1vn nha. đang xem film. bụp phát "video quảng cáo kêu ầm ĩ"
trang này ít quảng cáo mà.24h nha. trắng bong không có 1 cái kể cả chỗ chơi game

mình cũng làm được nè không biết cách của mình có giống cách giống thớt không , thấy thớt làm như là trọng đại lắm vậy mà phải share cho rìu vàng , mà có giống cách chắc sẽ không bao giờ bị fix đâu . hihi . Quan trọng hóa vấn đề!! =)

Các chủ đề có liên quan khác