đây là clip hay! ai có thể chỉ tớ cách làm chạy chữ như trong clip này không?

Dòng này hiện rồi tới dòng kia.

Chữ đổi vị trí từ dòng trên xuống dưới. dưới lên trên.

Tớ tìm cách chỉnh rồi nhưng.

Tớ chỉnh hoài mà chỉ thấy nó xuất hiện cùng nhau thôi. Giúp me !!!

Hiệu ứng chữ chạy này đẹp thật. Hình như là ProShow Gold có đấy bạn. Bạn đang dùng phiên bản nào vậy?

trang_duy

Tớ đang dùng Proshow Producer 4.5 hiệu ứng chữ tớ thấy rất hay, chưa xem clip nào hay như thế làm từ Proshow producer cả.

Ví dụ nhé trong clip đoạn cuối có câu: "em nơi phương ấy sẽ tốt hơn ở bên anh" (ở 3 phút 35 giây)

trong đó chữ "anh" và "em" được đổi vị trí cho nhau chữ anh lên chữ em xuống rồi chuyển sang câu "anh sẽ cầu chúc cho em hạnh phúc" là đoạn đó tớ thấy đặc sắc nhất mà chưa biết làm thế nào?

theo tớ thì nó làm bằng nhiều ảnh giống nhau, hiệu ứng ảnh giống nhau, thời gian chuyển ảnh là 0 (nên nhìn trên clip thì như là trong một ảnh) theo tớ là thế các bạn ai biết giúp tớ nhé thanks

sunmi_nguyen

Tớ đang dùng Proshow Producer 4.5 hiệu ứng chữ tớ thấy rất hay, chưa xem clip nào hay như thế làm từ Proshow producer cả.

Ví dụ nhé trong clip đoạn cuối có câu: "em nơi phương ấy sẽ tốt hơn ở bên anh" (ở 3 phút 35 giây)

trong đó chữ "anh" và "em" được đổi vị trí cho nhau chữ anh lên chữ em xuống rồi chuyển sang câu "anh sẽ cầu chúc cho em hạnh phúc" là đoạn đó tớ thấy đặc sắc nhất mà chưa biết làm thế nào?

theo tớ thì nó làm bằng nhiều ảnh giống nhau, hiệu ứng ảnh giống nhau, thời gian chuyển ảnh là 0 (nên nhìn trên clip thì như là trong một ảnh) theo tớ là thế các bạn ai biết giúp tớ nhé thanks Bạn Phần mềm riêng vs mình đi.mình gửi cho mấy cái clip sử dụng pro show

thang_ha69

Bạn Phần mềm riêng vs mình đi.mình gửi cho mấy cái clip sử dụng pro show bạn redskullmetal ơi, tớ mới tham gia ketnooi.com/forum nên không hiểu lắm bạn Phần mềm qua nick yahoo của tớ nhé! Yahoo ID: namngok9x

Thank bạn nhiều

chjpnho_0nline

tớ cung thê Phần mềm yahoo tớ nhe nick : luckyboy_1991_hd .tớ cần gấp bạn giup tớ voi nha .Thank cau nhiu nha

Seamus

cho mình hỏi cách chạy chữ trong proshowproducer 5 sao cho đặc sắc nha

richkichau99

mình cũng muốn chỉ nhưng ngại gõ quá, vì không có hình nên chẳng biết nói ntn cả, bạn ở hn thì gặp mình mình chỉ cho

Dùng Proshow Gold 5.0 có đầy đủ hiệu ứng đấy bạn ơi .

Tự tìm hiểu các Effect của nó khoảng nửa tiếng là làm được ngay .

ngocanhvip2008

bạn nên làm theo cách của minh ne : lam clip va ghep nhạc bẳng proshow .....> aegisub ( lam sub ) ..........> encode sub vao .........> the tham khảo :

Có ai ko, Giúp với..

e muốn làm chữ chạy như karaoke ấy trong proshow producer 5.0 nhưng mãi không được
(((((((((((((

Jerah

Bạn Phần mềm riêng vs mình đi.mình gửi cho mấy cái clip sử dụng pro show bạn j ơi Phần mềm cho mình cách cho lời bài hát chạy theo nhịp điệu dc không trong proshow producer 5.0322

vothi_quynhyen

Muốn chạy chữ lời bài hát thì bạn phải tạo sub bằng Aegisub sau đó encode với video bằng chương trình MeGui, để biết thêm về cách sử dụng các chương trình đó bạn nên search Google hay vào trang proshowvn.net là trang chuyên về proshow để tìm hiểu kỹ hơn, có cả video hướng dẫn rất dễ hiểu.

Các chủ đề có liên quan khác