kann_yoyo

Sao mình cũng gửi là nó cứ ghi lỗi liên kết là sao bạn. Cái mail của mình nó cũng đổi thành mail khác luôn . Thử hết cách cũng bó tay Chia buồn. Cách trên chỉ sử dụng với những account bị virus đổi pass. Chứ nó đổi mail rồi thì bạn đành kiếm cách khác hay tạo 1 cái mới thôi

Gian

Chọn cách 2 sau không có pass face gửi cho tui đâu Bạn đã kiểm tra mục thư rác chưa? Hay bạn xóa nhầm thư?

Nếu không phải thì có lẽ virus đổi mail của bạn luôn rồi (giống bạn bên trên)

Chọn cách 2 sau không có pass face gửi cho tui đâu Bạn đã kiểm tra mục thư rác chưa? Hay bạn xóa nhầm thư?

Nếu không phải thì có lẽ virus đổi mail của bạn luôn rồi (giống bạn bên trên)

ducvinh_tbvn

Không trang nào hướng dẫn vì đó là một chức năng có sẵn của facebook, đâu phải 1 mánh, 1 mẹo gì đâu? Trang web nào chả có chức năng reset/lấy lại pass? Đây là HDSD Facebook chứ chả phải 1 mánh, 1 mẹo gì cả.... Xin lỗi vì mình là 1 đứa nghiệp dư, bởi trước khi viết bài này mình không hề biết gì về cái chức năng reset pass này cả. Lúc 1 đứa chẳng biết gì về máy tính như mình hoảng loạn search cách lấy lại pass fb thì cũng chẳng có trang nào hướng dẫn - chỉ vì nó là 1 chứa năng có sẵn!?! Thậm chí nó có là chức năng có sẵn đi thì cũng phải nói mới biết chứ!!

Bởi mình mới viết bài này để giúp những người nghiệp dư - bất hạnh như mình đấy bạn ạ! Cơ mà mình có nói đây là mánh, mẹo gì đâu nhỉ!

hoangthi752003

Không trang nào hướng dẫn vì đó là một chức năng có sẵn của facebook, đâu phải 1 mánh, 1 mẹo gì đâu? Trang web nào chả có chức năng reset/lấy lại pass? Đây là HDSD Facebook chứ chả phải 1 mánh, 1 mẹo gì cả.... Xin lỗi vì mình là 1 đứa nghiệp dư, bởi trước khi viết bài này mình không hề biết gì về cái chức năng reset pass này cả. Lúc 1 đứa chẳng biết gì về máy tính như mình hoảng loạn search cách lấy lại pass fb thì cũng chẳng có trang nào hướng dẫn - chỉ vì nó là 1 chứa năng có sẵn!?! Thậm chí nó có là chức năng có sẵn đi thì cũng phải nói mới biết chứ!!

Bởi mình mới viết bài này để giúp những người nghiệp dư - bất hạnh như mình đấy bạn ạ! Cơ mà mình có nói đây là mánh, mẹo gì đâu nhỉ!

Somhairle

mìh vừa ms bị thông báo là mất nik fb do click vào 1 đường link trên fb, nhưng nếu đăng nhập nik khác bằng mt của mình thỳ nik đó sẽ tự đợng bị khóa như nik của mình, mình đã làm theo các bước trên nhưng nó thông báo:"Tài khoản của bạn bị khóa tạm thời.

Your browser has been infected with malware. You may have been infected when you clicked on a link to watch a "shocking video" from a friend's status update or visited a website claiming to offer special features on Facebook. For example, there are sites that claim they can show you who's viewing your timeline, change the color of your timeline or Giúp you remove your timeline completely. These features don't exist.

Once infected, these malicious extensions spam your facebook friends and steal your personal information. We will Giúp you remove the malicious extensions from your browser. Please click continue to begin the process."

rồi h nik mình tự động đánh dấu friend mình vào cái link đó, ai nhấp zô là bị như v luôn,

làm sao h

thực hiện theo bạn nói thỳ nó không làm được Cho mình mạo muội hỏi lại: Cái phần tiếng anh bạn trích ra là cái stt có chứa link bạn bấm vào hay nó đi kèm cái thông báo "Tài khoản của bạn bị khóa tạm thời"?

Các chủ đề có liên quan khác