hoangyenngothuy

Tự nhiên hôm nay vào duyệt web thì bị lỗi này, không nghe được nhạc hay video gì hết...chỉ hiện "Không thể tải trình cắm"

Bạn nào biết cách khắc phục lỗi này thì chỉ mình với.

Update: đã có cách khắc phục triệt để

ginani_gia

Tự nhiên hôm nay vào duyệt web thì bị lỗi này, không nghe được nhạc hay video gì hết...chỉ hiện "Không thể tải trình cắm"

Bạn nào biết cách khắc phục lỗi này thì chỉ mình với.

bạn thử cài lại ghrome xem có khắc phục được không

mr.kanx

bác lên mạng tải abode flash thử nhá phải cái đó không nhỉ sao nó ghi trình cắm không cần cài flash thì ghome vẫn chạy được các ứng dụng nghe nhạc và xem phim trên mạng nha bạn, mình sử dụng ghrome là vì thế

frigidmoon

không cần cài flash thì ghome vẫn chạy được các ứng dụng nghe nhạc và xem phim trên mạng nha bạn, mình sử dụng ghrome là vì thế ủa thế ak thế mà mình dùng crome vào tailieu.vn nó vẩn biểu tải cái abode mới về đấy @@

Luk

bác qua đây coi củng lổi ý chang nhá flash thôi đó bạn

yeuoxtrondoi

Ai sửa hộ với. mình cũng bị trường hợp như vậy. mình đang sài chrome phiên bản 26.0.1397.2 dev-m

windows 8, 64bit.đang sài yên lành thì 2 ngày trước là bị ak.

vừa cập nhật cái flash là nó bị luôn ak

n2hp1410

ủa thế ak thế mà mình dùng crome vào tailieu.vn nó vẩn biểu tải cái abode mới về đấy @@ vậy thì lạ quá mình vừa vào thử tailieu.vn mà có thấy nó báo gì đâu, mình chưa cài flash từ lúc cài máy tới giờ , không lẽ ghrome của mình là bản lậu

Daniels

Ai sửa hộ với. mình cũng bị trường hợp như vậy. mình đang sài chrome phiên bản 26.0.1397.2 dev-m

windows 8, 64bit.đang sài yên lành thì 2 ngày trước là bị ak.

vừa cập nhật cái flash là nó bị luôn ak theo link mình mà xem nhá
vậy thì lạ quá mình vừa vào thử tailieu.vn mà có thấy nó báo gì đâu, mình chưa cài flash từ lúc cài máy tới giờ , không lẽ ghrome của mình là bản lậu không tin thì theo link mình mà xem nhá

duongvq2003

bật lại trình cắm cho nó :

chi tiết xem tại đây :

Mình sửa được lỗi này rồi

Bạn nào bị thì gõ chrome://plugins lên thanh đại chỉ

Hiện ra cái flash các bạn bấm vào chữ chi tiết bên cạnh, nó sẽ hiện ra 2 mục...mình vô hiệu hóa mục phía trên đi là được... các bạn làm thử xem được ko

Fugeltun

Mình sửa được lỗi này rồi

Bạn nào bị thì gõ chrome://plugins lên thanh đại chỉ

Hiện ra cái flash các bạn bấm vào chữ chi tiết bên cạnh, nó sẽ hiện ra 2 mục...mình vô hiệu hóa mục phía trên đi là được... các bạn làm thử xem được ko

nói từ đầu là coi blugin mà her her

connie_leong

Theo mình thì đó là do lỗi chưa update flash player thôi . B thử down bản mới nhất này r cài lại xem sao nhá

Các chủ đề có liên quan khác