copecodon_1411

Vừa quyết định bỏ 50K để mua cái thẻ viettel kèm theo khuyến mãi 50% . Giờ cứ chờ 12h đêm thì hủy MIMAX đi xong đăng ký lại là đỡ tốn 10k

luudieuha

Chào mọi người mình cần hỏi cái này:

- Mình đk gói 3G và Mimax vào 27/12. Tới 1/1 Viettel thông báo là hết hạn Mimax. Mình cũng chẳng quan tâm vì từ lúc đó tới giờ mình không xài 3G. Vậy bây giờ mình xài 3G thì làm sao để đỡ tốn 10k và tiện lợi nhất.

Burrell

đó là nếu dưới 30k mới chuyển về mi0 thì mới mất tiền còn đủ tiền 30k thì nó lại gia hạn bt, mình toàn dùng xuyên đêm qua tháng có sao đâu, miễn sao cứ gần hết tháng có đủ 30k cho sang tháng sau nó trừ là được

behocdoi

Chào mọi người mình cần hỏi cái này:

- Mình đk gói 3G và Mimax vào 27/12. Tới 1/1 Viettel thông báo là hết hạn Mimax. Mình cũng chẳng quan tâm vì từ lúc đó tới giờ mình không xài 3G. Vậy bây giờ mình xài 3G thì làm sao để đỡ tốn 10k và tiện lợi nhất. hjhj, xài làm sao để đỡ tốn và tiện lợi thì bạn cứ để nguyên gói mimax nhé bạn

Chúc vui.

Chủ thớt chém gió giỏi quá. Viettel ghi rõ ràng vậy còn gì nữa , nếu không đủ tiền đk gói Mimax thì nó sẽ chuyển sang gói MI0 tính cước trên từng Kb thôi mà.

mr.puta_1988

bạn cho mình hỏi cái hnay mới mua cái úsb mà đang căn khoảng qa 0h00' mình đang kí goi mimax là ok fai không bạn

Fallon

Sao lại 30k nhỉ, mình xài sim SV nè, nạp 20k, đk Mmax bình thường

lucifer.ginta

đó là nếu dưới 30k mới chuyển về mi0 thì mới mất tiền còn đủ tiền 30k thì nó lại gia hạn bt, mình toàn dùng xuyên đêm qua tháng có sao đâu, miễn sao cứ gần hết tháng có đủ 30k cho sang tháng sau nó trừ là được Bạn ơi cái này bắt đằu từ tháng này mà! Nó lưu ý rõ ràng từ 0 đến 6 giờ ngày mùng 1 không được dùng mạng nếu dùng thì nó trừ theo gói MI0 cho dù có đủ tiền gia hạn hay không! Nó có 6 tiếng để ra hạn nhỡ nó không ra hạn lúc 0 giờ mà nó gia hạn lúc 6 giờ thì ai treo máy qua đêm hết tiền rồi còn đâu mà ra hạn

bacbinhcity

cái này là mình k đủ tiền gia hạn mimax thì nó mời tính cước MI0 chứ 00:00 nó tự gia hạn mimax+512mb free thì trừ cái j đêm qua mình test r

nam_nhong

me no ca ngay hom qua hom nay khong vao mang ma no van cho tai khoan minh 0D dang buc lam day viettel lam an chan qua may ma minh không dung mang vt de nghe goi chi de vao mang

tophuong

t bị dính cái này rồi tài khoan bị ân hơn 100k cụ thể là bị âm 121.050vnd

racroiso1

đã bị cháy 10k ! đời thật đen và chú cún viettel cũng không thèm sủa 1 tin nhắn nào ! nản

Các chủ đề có liên quan khác