longhomieu2006

Mình ở q.tân bình, TP.HCM không biết các bạn hack kiểu j chứ mình sài 3 tháng nay rùi?? sắp sang tháng thứ 4 mà mỗi tháng hết có 20k. Mỗi lần sài mình chỉ cần kết nối xog ngắt kết nối 2,3 lần miễn sao nó hiện HSPA là được( còn nếu vẫn hiện HSDPA thì làm vài lần) Vì trường mình có wifi nên mình cũng chỉ sử dụng trong việc dow phim!! Chỗ mình ở là đường Cộng Hòa , cách trụ sở VT 1km thôi? đây là ảnh minh chứng hok mọi người lại hok tin:
Nếu ai không làm được thì đừng có ném gạch mình, vì có thể VT nó đã fix nơi bạn ở, và nơi mình có lẽ là chưa fix.

update: Mình không hiểu sao chứ mình vs 2 thằng bạn gần 1 tháng nay có phải hack j nữa đâu?? kết nối 1 lần cái đuwowjc ngay?? Và mình sài sáng tháng thứ 5 free rùi , nói luôn địa chỉ nhé, mình ở Q.Tân Bình, gần TT của Vietel luôn. Chẳng biết vài hum nữa về HN có còn free được nữa không ??

Đây là tốc độ của e nó:

Saniiro

Nói chung là bạn quá may mắn, các nơi khác họ fix hết cả rồi, 1 tuần nay chưa ai tìm ra cách mới.

kimhisu12

hcm fix rồi Chỗ mình chưa fix nhé!! Và bạn bè mình ở các quận khác vẫn hack bình thường!!

sooiinlee

MIMAX 30K 1 tháng chứ bác :s Sim sinh viên vs học sinh là 20k/ tháng. còn sim thường là 40k nhé!!

hongduc_1990

18+ kìa Trời 18+ thì có làm sao?? thời buổi này nhìn thấy mà vẫn thấy lạ lắm sao?? Vs lại Phim 18+ của mình chẳng qua cũng là các phim bình thường thỉnh thoảng có hình ảnh 18+ thì mình mới đặt tên như vậy?? Chú không phải phim S E X như các mọi người nghĩ đâu!

Các chủ đề có liên quan khác