Kilydd

phan mem này unlock de xai đa mạng ha chu thớt cái nay no tích hợp ca huawei team unlocking luôn rùi,cũng tien do nhưng mà vua test xong,vịt teo thi van là tèo,load web không noi chang lẽ chỗ minh vt cùi vậy sao

lethuyhanh_1973

Cho em xin lai cái file cua bac đi. Link die cha nó rồi. link live naz ban . coppy +paste link MF vao new tab trình duyệt

hoa_cuctrang10

link van ngon, bác chac lau không down mediafire , bac copy rồi paste nhé, bấm truc tiep không được đâu thank you for share

lamphong_02

Mây bac oi ! em xoa file update của viettel roi mà không hieu sao nó vẫn update dashboad duoc nhi ? Và cai update nó có lien quan gì đến regedit cua máy tính khong ? Mà tại sao go bỏ rồi cai lai cũng không duoc ma phải download dashboad nhi ?

Marco

heheh..tui là thich kieu này..đang phá bang thong mobi ai hoi share hết..nhìu ông đòi card..chuối thật bạn share xho m voi xin mấy lan roi cả inbox nữa

bosu_3057

destop Bo sung thêm Dashboard da UNLOCK Dcom3G E173Eu-1 toc do lúc nào cung nhu hình (Ko so VT bóp băng thông)

Nay mang ra chia se moi người dùng, cam nhan nhé ! không lo tim cach phá băng thong chj cho mệt...

Chia se them 1 bản nua neu dùng bản tren không tương thích voi D-com bạn đang dùng:

Bác ơi, cho em hoi hơi ngu tý

Em hoc may tính cũng lo mo thôi, . cho em đang bị vietel bop băng thông, em thay toppic này.Em go cai phần mềm DCom.exe trên may em ra, Cài cai D-com 3G E173EU-1 Viettel (Full Auto). exe cua bac vào xem co hack được không. Khi cai máy báo loi khong cài được ( loi 12). vì vay khong hack được.

Em làm nhu vay đúng hay sai. các bạn trên dien dan có thể hướng dẫn em chi tiet hack dcom bằng cach nay không

(em khong hieu deshboard là gì).[/SIZE][/SIZE][/COLOR][/B]

mysteryboy18

heheh..tui là thich kieu này..đang phá bang thong mobi ai hoi share hết..nhìu ông đòi card..chuối thật bác share voi được không? Tu dung hnay đang choi dinh luôn tin nhắn 999. nản ([email protected])

Lanny

coi chung bac kia lừa ban do ! cài theo chu thớt cho chắc ăn.Mình cung dang chẳng hiểu sao tai về không được.đang tải toan bi báo lỗi. Xem phim tren youtube thì 4Mb ma tai cái này ve co mấy trăm kb. Chắc bon viettel nó chặn rồi.

Chaim

destop

Bác ơi, cho em hoi hoi ngu tý

......
Chú y dung phần mềm chuyen dung gỡ cho that sach (nhầm tránh loi khi thiết lập D-com)

Xong cai dat lại la dc thui, bạn co the down bản phia duoi hay của chu thot nếu như không lam được.

Chúc ban thanh công !!!

Còn day la ảnh neu nhu bạn cai dat UNLOCK thành cong 4 mạng:

Bo sung thêm Dashboard da UNLOCK Dcom3G E173Eu-1 toc do lúc nào cung nhu hình (Ko so VT bóp băng thông)

Nay mang ra chia se moi người dùng, cam nhan nhé ! không lo tim cach phá băng thong chj cho mệt...

Chia se them 1 bản nua neu dùng bản tren không tương thích voi D-com bạn đang dùng:

Đúng la bac này pro có khác. HSDPA ma dung lượng lai cao thế kia. khong phai photo shop

thì la gi ?

musicworld1989

heheh..tui là thich kieu này..đang phá bang thong mobi ai hoi share hết..nhìu ông đòi card..chuối thật bạn oi share mình cách phá gói Miu của bạn vói thankssss

nhitieuthu_114

Cho em xin lai cai file của bác đi. Link die cha no rồi. Coppy pate vao trình duyệt mới

k biết luat VNZ đối với link MF à

heheh..tui là thich kieu này..đang phá bang thong mobi ai hoi share hết..nhìu ông đòi card..chuối thật bạn co cach phá bw moi goi miu share inbox minh với .cám on ban nhiều.

peheo_078

Chu y dùng phần mem chuyen dụng gỡ cho that sạch (nhầm tranh loi khi thiết lập D-com)

Xong cai dat lại là được thui, ban co thể down ban phia dưới hay cua chu thớt neu nhu không làm được.

Chúc bạn thanh cong !!!

Còn đây la anh nếu như ban cai đặt UNLOCK thanh cong 4 mạng: hik. bác oi em vẫn chưa cài được. khi cai nó vẫn báo lỗi. bac co cak nào giup em được không. em khong cần hack bang thong mấy mạng. chi can DCom vietel thôi

hik. bác oi em vẫn chưa cài được. khi cai nó vẫn báo lỗi. bac co cak nào giup em được không. em khong cần hack bang thong mấy mạng. chi can DCom vietel thôi không dc co thể D-com ban không tương thích hoac go chưa sạch. Ban thu down link cua chu thớt cài thu xem được không nhe !

P/s: S.r chac phai xóa bài - moi post lên chia se chưa gì ma VT (nằm vùng) da fixt phải tinh chinh D-com nảy giờ mới được. Po' tay...VT

Topic ben day có người cai dc rồi nhe !
minh vua test xong. Luc dau giao dien cua mình là thế này:

nu9.upanh.com/b4.s32.d1/8886c0d3932c6b2881bed4a651fae2c2_52522029.dcom.png (cho minh muon tạm nha)

sau khi dung phan mềm của bro tren kia thì no ra thế này:

đúng như loi chu thớt nói minh vua test xong. Luc dau giao dien cua mình la giao diện 2012 ( vi mua năm 2012 mà)

sau khi dung phan mềm của bro tren kia thì no ra thế này:

đúng như loi chu thớt nói.

nhưng tại vi vua mới up nen chua test chức nang cua mấy cái sim vina với mobi. con viettel thì mình da noi ở trước rồi. vừa chay ban này để pha bang thông. ai de bi trở lại cai giao diện xấu òm. không thay cac trang báo đâu cả. nhung duoc cái là da pha được bang thong ( mac du không được cao lam hay tại do mang chỗ mình khong dam bảo được có 152kbs/s thôi ) thoi meo mó có hơn không. thank ban nhiều.

Conan

destop

Bác ơi, cho em hoi hoi ngu tý

Em học may tinh cũng lơ mơ thôi, . cho em đang bi vietel bóp băng thông, em thay toppic này.Em gỡ cai phan mềm DCom.exe tren may em ra, Cai cai D-com 3G E173EU-1 Viettel (Full Auto). exe cua bác vào xem co hack được không. Khi cai may báo lỗi khong cai được ( lỗi 12). vi vay không hack được.

Em lam nhu vậy đúng hay sai. Cac Bac tren dien đàn có the huong dẫn em chi tiet hack dcom bang cach này không

(em không hieu deshboard là gì).
Bac sua font chữ do di không là Mod biet Ăn cảnh cáo đấy.

Hamish

Chu y dùng phan mem chuyên dung go cho thật sạch (nhầm tranh loi khi thiết lập D-com)

Xong cai dat lại là được thui, ban co thể down ban phia dưới hay cua chu thớt neu nhu không làm được.

Chúc bạn thanh cong !!!

Còn đây la anh nếu như ban cai đặt UNLOCK thanh cong 4 mạng:

] hik. bác ơi, em da dung phần mềm CCleaner de gỡ phan mem dcom trước rồi. nhung khi cài cái chu thot và bác cho em thi may sau khi cai duoc một lúc van bao lỗi như hinh em gửi.

Bác hướng dẫn em chi tiet hon được ko.

Nếu khong chia sẻ mạng duoc thi Inbox cho em

Các chủ đề có liên quan khác