Connectify la mot phần mềm su dung chính chiếc laptop cua bạn làm diem phat sóng Wifi, ma van bảo mật nhu la một modem wifi ban đang sử dụng, vừa tiện lợi, lai khong cần đầu tu tien để mua modem wifi cho phí. Connectify cho phep bạn su dung các cơ che ma hóa diem phat sóng wifi nhu WPA, WEP, dong thoi quản lý duoc cac thiết bị ket noi qua Connectify, neu phat hiện anh nao la mặt thì co the “chém” nó khỏi list, the la tên trộm kia se không thể ket noi được. Connectify cho phep bạn phát wifi khi su dung mạng 3G, 4G, mạng LAN, Wifi.

Thiết lập một mạng không dây thường được thực hiện bằng cách sử dụng một router chuyên dụng, nhưng có một ứng dụng chuyên ngành, được gọi là Connectify, có thể làm điều đó mà không cần các thiết bị phần cứng. Phần mềm này có thể biến máy tính của bạn có khả năng không dây vào một bộ định tuyến ảo, do đó cho phép bạn sử dụng cùng một kết nối Internet trên nhiều thiết bị.

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

[Software] Connectify Pro 3.7.1.25486 Full – Phát Wifi bằng Laptop thật đơn giản

mình dung cai này đơn gian vi con blackberry khong nhan kết nối ad-hoc mac định của windows thôi.

Trahern

[Software] Connectify Pro 3.7.1.25486 Full – Phát Wifi bằng Laptop thật đơn giản

minh dung cái này don gian vì con blackberry khong nhận kết noi ad-hoc mặc định cua windows thôi. Xem lai di bạn cai nay ngoài ad-hoc ra van co chuẩn khác Trừ phi ban chọn adhoc

Carlin

cai nay có key khong chu thớt? hok co key bác ah

anhdangtimem_pl

Mình down ve như không phat duoc là sao?

win 7 Enter 64 bit. dell N5010

Taima

trong windows van có chức nang phat wifi bằng laptop ma ^^

Amos

cái nay toi ưu chất luong hon bác ạ

crazyjack_tsd

k co key à. dù sao cung thank bác.

Webb

k co key à. du sao cũng thank bác. hôm nao tim dc key em share lên ạ

baby_dance2912

bản này 3.7 co nhieu máy không su dung được đâu.nên dung ban 1.0.0.13874 thì con laptop nao cung chạy được minh dang dùng từ dau nam 12 vẫn ngon.bảo mật cung nhu nhau

Các chủ đề có liên quan khác