babe_mushroom

Các bac cho em hoi cau hinh mày em nhu nay có cài duoc windows 8 ko?

+ Pentium Dual Core CPU 5300. 2.6 Ghz

+ Ram 2G

+ Intel G33/g31

Thanks cac bac ^^

mjnh_me0

Cac bac cho em hoi cau hình mày em nhu này có cai duoc windows 8 ko?

+ Ram 2G

+ Intel G33/g31

Thanks cac bác ^^ cau hinh mình giống het ban và cũng dang dung windows 8, chi khac là mình có thêm con vga rời thôi

hiraikenaholic

Con desk cui bắp P4 cua minh còn chạy windows 8 tit tho lò ầm ầm nè, cua ban chạy thả phanh lun heng.

Kenrick

cau hinh mình giống het ban và cũng dang dung windows 8, chi khac là mình có thêm con vga roi thoi Dung co ok không ban ? voi lại bạn cho minh hỏi. Với cau hinh như thế thi nen mua card man hinh loại nào.thanks bạn nhé

Glendale

cấu hinh nay dùng ngon nhé bạn, cu cai vào đi la biet khỏi lăn tan may cmt kia làm chi, windows muot quan trọng la du ram hay không thôi, ram ban 2gb đủ roi chu vga không anh huong gì đâu

Amot

Dung co ok không ban ? voi lại bạn cho minh hỏi. Với cau hinh như thế thi nen mua card man hình loại nào.thanks ban nhe may minh mua từ 2010, nói chung 1 dieu chac chắn là windows 8 chay muot hơn windows 7 mac dù vẫn còn lỗi, card man hình thì tùy loại, quan trong là bạn co nhiu tiền , nguon, nhưng nói chung cam con card vừa thôi, tam duoi 2 tr

Cac bac cho em hoi cau hình mày em nhu này có cai duoc windows 8 ko?

+ Ram 2G

+ Intel G33/g31

Thanks cac bác ^^ = may mình , nhung minh là G41 , windows 8 hoi bị mượt

Gaston

khéo đùa,bác cứ cai tat cho e.win xp 7 8 gi cũng chạy muot mien là 32bit

contraibien

cau hinh này dùng ngon nhe bạn, cứ cai vao đi là biet khoi lăn tăn may cmt kia làm chi, windows muot quan trọng là du ram hay không thôi, ram ban 2gb đủ rồi chu vga không ảnh huong gi đâu dùng không ngon đâu, hơi chậm đó, thử rồi, cai thy ngon thật nhung vao mới thấy no cham kinh khủng, uc che kinh

máy tui cung y chang chu thot đế, cài vào, active luôn, xài cuc cool

chả thay cho nào chậm cả, vừa khoi dong lên chỉ co 500mb ram thôi.

win 8 hau như là ok hét, nhung co 1 lỗi nho nho cũng không dang ngai

Các chủ đề có liên quan khác