missyou7389

Có ai khong cho em hỏi ?

Tại sao hai nguoi dùng cùng phien ban yahoo lại khong goi video được ?

Ai biet chi giúp em nhe thanks

Khong co vấn đề minh dung phần mềm chat qq vẫn gọi video duoc nhưng yahoo thi khong được ai giup dum mình ban giong mình, đang tim cach khắc phục . mình nghi co thể do list ban bè của minh k có ai dung may có wc va phone lên k dùng được. yahoo cua bạn là gi minh add vào thu xem

Yvon

lúc goi video máy bạn co bi reset hay khong neu có thì co the là do ban windows của bạn bi loi ghost lại ban khac là ok minh cung từng bị nhu vay .Nếu không ban thu kiểm tra webcam vs mirco coi co van đề gì không va cái lại cai yahoo

Denney

Không goi dc là do chua cai đặt cho yahoo. bật yahoo lên, chon tro giúp, xong chon cai đạt video thoại, làm het cac bước, xong. Chu y các bước deu on mới dc, con buoc nào báo loi thi do máy ban chua cài driver audio hoac camera

hong_khanh2304

lâu lau van gặp thôi. co ca trường hợp la khong gửi được file lun. de qua bữa khác thi binh thường trở lai lien ak

ngoclan8309

Hehe cai nay đơn giản mà bạn, hien tai máy bạn dang xai phần mềm virus nào. Minh dang xài kasperky moi lan kasperky chạy la không thể gọi video tu yahoo dc. Chi can exit ( thoat cai icon ở goc phai màn hình) roi out yahoo vào lai la gọi bt. Ban xem máy bạn dang xai phần mềm virus nào. co the lỗi giống mình đó.

Hehe.Thì ra la thế. Thanks bac hoangtucodon3105 ,lúc trước e dung windows 7 bị thế, em moi cài lại win, cài xong lai cài luôn kis, thấy vẫn bị. Tuong bi sao rồi cơ. Thanks bác nhiều

Chỉ can huy mục Enable protection di là được mà, cần gi phai thoát KIS, cai nay mình bị lau roi và đã tim ra nguyên nhân do tinh cờ cài KIS the là webcam die

Hehe cai này đơn gian ma bạn, hiện tai may bạn dang xai phần mem virus nào. Mình dang xai kasperky mỗi lan kasperky chạy là không the gọi video tu yahoo dc. Chỉ can exit ( thoát cai icon ở góc phai man hình) rồi out yahoo vao lai là gọi bt. Bạn xem may bạn dang xai phần mem virus nào. có the loi giống mình đó. Hên quá, Thank ban này nha, minh dang bó tay hok biết xu ly thế nào thi lai đọc được bai cua bạn. Hiệu qua hieu quả! Chúc ca nha thành công!

hung_hn

Hic. Cai nay có cách khac phuc chỉ cần vao Setting của KIS ma cau hình lại chu tat KIS chi cho phien vậy.

Các chủ đề có liên quan khác