Chào cac anh chị trong CTIT , day la lần đầu tien em post bài nen co gì sai sot xin lượng thứ!

Chẳng la trong những game em co thì cái thang Dragonball z budokai tenkaichi 3 nay la em vẫn chua choi được vì k biet cách cài đặt , cung da nghiên cứu tren mang nhiều lần r` nhung cũng k thong dc cho lắm . . . hien tại thì em down ve 15part giải nén ra mount o ao r` vào gia laptop xảy ra 2 loi Failed to loading memorycard . . . lan 1 , lan 2 ??

Kế do em vào thì k thay file nào de chay game cả . . . duy nhất có cai file .bin là click vao được tới luc do nó đơ máy ... . . . The là mò may ngay cũng chẳng choi dc

Anh chi nao có thời gian ranh thì vào giup em út zùm

Giờ cung khuya r` nên em k neu chi tiết được . . . man phép

Lỗi Failed to loading memorycard lan 1 lần 2 cua ban không nghiêm trọng đâu

Ps 2 cua ban kg có Memorycard 2 va 1 nên báo lỗi

Mà 2 cai day là Save đấy bạn

Bạn thử down cai Ps2 này nha :

của ban bibiinline , Có Memorycard 2 va 1 luôn

Không dc ban down cái nay cai :

Còn cách cai game thì đây :

Trước tien ban vô Cdvdrom ở Config

Hiện ra cai ban tên CDVDconfigure

Và bạn an Select Iso chọn toi duong dẫn Ổ dia ao game mà ban muon chơi

Xong thi Ban ấn Ok

Tắt cai bang CDVDconfigure đó di va Chọn File , Hien cái bảng Va ban chọn Run CD/DVD

Xong rùi đó

Nếu bạn bi loi directx thì ban hay cài Directx 9.c Là xong

Have Fun

cop_con86

tk Thecorld13 ... em da vào được game r` ( k biet co đúng k - chon đường dẫn den o ảo -> file .BIN )

vào game tuong choi được r` . . . ai ngè nó bat thiet lập cái gi do đó k hieu dc và cuối cung van k chơi dc gi ??

Brentyn

Bạn nen cho mình cái lỗi

Chứ lam theo cách của minh kg bị lỗi gì

Bạn chinh lai cấu hình va Hack tốc độ game chua ?

Lỗi cua ban nên chụp lai de mình tìm cách

Máy minh choi bình thường mà

Đã Test Gods Of War 2 voi tốc độ là <30fpt Voi cai giả lập Ps 2 đó ( O quan net )

bootvnn

Re: Cần giúp về cài đặt game Dragonball z budokai tenkaichi 3 [G

này mình khoái nhất đấy

bumbe_nolo

Đây la the loại game gia laptop PS2, trước tien ban cần có phan mem giả lập PS2, xịn nhat la pcsx2, bạn co the down trên pcsx2.net, sau do ra google tìm bios cua giả lập, sau khi da config xong bạn chay truc tiếp file iso game để chơi

Lưu ý la cau hình để gia laptop PS2 khá mạnh, bạn nen dua cấu hình may cho mình để xem co chơi được ko

Chẳng la em vào được game = gia laptop ps2 r` . . . nhung có cái la k chơi game dc vi nó bắt chinh cai gì bên ngoai ay ... mà nho k rõ là hoi luc có ngồi may ps2 1 lần gap cai này thì Pause la nó qa . . . kho cái k biet nut đó ở dau tren bàn phím

Rawiella

như the nay này

rất xin loi vi k biết up anh = cách khác

chỉnh ban phim ở đây

[/url]

Hưỡng dẫn

Bạn mo Gia lập Ps 2 va Chon Config và chọn Controller

Hiện ra cai bảng va chon nút lam thanh nút ban phim

Vd : Minh muon đổi Square tu nut X thành nut Y thì bạn nhay chuot vào Square Va chon Y

Xong

Các chủ đề có liên quan khác