dieuquan2006

Tình hình là em mới cài cái office pro plus 2013 bản VL trên windows 7,em bị 1 số lỗi thế này,mong sự giúp đỡ

1.Cài xong nó k có hiện cái bảng Microsoft Office Activation Wizard như mấy cái trang chỉ dẫn active,làm em không biết active

lun,không nhập key gì hết mà cũng vô xài được ( chắc trial không biết phải không),ai biết chỉ dùm.

2.Xem văn bản hay đánh máy thao tác diễn ra vô cùng chậm chạp,trong khi vô web đều bình thường,đánh vài chữ phỉa chờ 1 lúc sao mới hiện ra,nhấn vào thanh công cụ cũng không được,nói chung là chả làm gì được,em không hĩu là tại office không tương KẾT với windows 7 hay là tại lí do khác ( cấu hình máy dư sức chạy cái này )

Xin tất cả người ai biết lỗi như trên chỉ mình khắc phục với ,xin chân thành cảm ơn

Seafra

Công thức dùng nên thế này:

Win xp + Office 2003 = Chắc cú, yên tâm

Win 7 + Office 2010 = Thỏa mãn khát khao

Win 8 + Office 2013 = Toại nguyện tất cả mặt

Đũa son thì phải để vào mâm son chứ!

Bạn cài sang windows 8 mà dùng Office 2013 cho xướng! Khỏi lo lỗi.

babyocchich

Bạn cài sang windows 8 mà dùng Office 2013 cho xướng! Khỏi lo lỗi. thế còn windows ?? + Office 2007 hả bác

hoang_khiem93

Bạn cài sang windows 8 mà dùng Office 2013 cho xướng! Khỏi lo lỗi. e][/font][/color][/td][/tr][/tbody][/table]e=3]♥có phải ai cũng đủ ổ cứng để cài thêm đâu[/siz
[siz
[tbody]

Các chủ đề có liên quan khác