toi_toi

Hôm qua mình sài fb = dt rồi chuyển sang dùng máy tính, cái nó báo tài khoảng fb bị khóa tạm thời. các bạn có cách nào k giúp giùm e với

Ouray

Chia buồn cùng bạn, bạn làm gì nó block vậy mình hôm trước đóng tài khoản của thằng e để nó khỏi vô nữa, tất cả lần mình mở được. Sao hôm nay nó hiện ra cái bảng up ảnh để xác thực. Chẳng hiểu

luna_cute90

Có nhiều kiểu xác minh lắm >>> Cái này còn do bạn spam kết bạn quá nhiều người ta không đồng ý là nó bắt xác minh >>> có thể là xác minh bằng ảnh của bạn bè bạn >> Nhưng cái này hơi khó đấy nếu như bạn không biết đó là ai >>> có thể là xác minh bằng điện thoại (chú ý là chỉ sim Vina nó mới nhận nha)

hanjuri_37

Có nhiều kiểu xác minh lắm >>> Cái này còn do bạn spam kết bạn quá nhiều người ta không đồng ý là nó bắt xác minh >>> có thể là xác minh bằng ảnh của bạn bè bạn >> Nhưng cái này hơi khó đấy nếu như bạn không biết đó là ai >>> có thể là xác minh bằng điện thoại (chú ý là chỉ sim Vina nó mới nhận nha) làm sao để xác minh bằng hình ảnh đây bạn.

Bạn cứ làm theo chỉ dẫn nếu muốn tiếp tục sử dụng tài khoản này.

Upload một loại giấy tờ trong đó có chứa tên-ngày sinh-ảnh của bạn để verify. Có thể là chứng minh thư, bằng lái xe, hộ chiếu ...

Tốt nhất là bạn cứ chụp/scan rõ nét chứng minh thư nhân dân rồi gửi cho fb là OK (bạn gửi theo chỉ dẫn của fb bằng cách nhấn vào nút tiếp tục như hình trên bạn đưa).

nail_snake_dn

khoảng 3 lần ak. Mà sác minh sao bạn khóa nh lần thế nên nó đòi xác minh thôi.bác cứ làm theo yêu cầu của nó

kimanh_kimanh84

Bạn cứ làm theo chỉ dẫn nếu muốn tiếp tục sử dụng tài khoản này.

Upload một loại giấy tờ trong đó có chứa tên-ngày sinh-ảnh của bạn để verify. Có thể là chứng minh thư, bằng lái xe, hộ chiếu ...

Tốt nhất là bạn cứ chụp/scan rõ nét chứng minh thư nhân dân rồi gửi cho fb là OK (bạn gửi theo chỉ dẫn của fb bằng cách nhấn vào nút tiếp tục như hình trên bạn đưa). có cả thế này nữa ak bạn

Các chủ đề có liên quan khác