rose_2005

mình mới cài lại win

sau khi cài chrome thì sử dụng 1 tab bình thưởng, mở sang tab thứ 2 thì bị treo

phải tắt bật lại, thử hết cách cái, xóa đi cài lại mấy lần

pro nào biết cách khắc phục chỉ giùm

thank

chắc là thiếu ram bạn qua dùng ff hay opẻãem thiếu ram là sao bạn? trước đây mình dùng vẫn bình thường mà

ai biết chỉ giúp

lquynhnguyen

thiếu ram là sao bạn? trước đây mình dùng vẫn bình thường mà

ai biết chỉ giúp chắc rác+soft nhiều quá+virus

sosof_solo

Chắc bạn cài soft nhièu quá nên nặng mày đó! thử tải clearner về quét rác thử xem!

langtu2004lk

Cái này không biết có giúp bạn được không??? mà ram bạn mấy gb??

Murrough

Chắc bạn cài soft nhièu quá nên nặng mày đó! thử tải clearner về quét rác thử xem! mình quét rồi bạn nhưng vẫn không được

boyvip_9x_cold

Cái này không biết có giúp bạn được không??? mà ram bạn mấy gb??
cái này mình thử rồi, không được mới lên đây kiếm ng giúp

pig_luvly

google-chrome của bạn có cài thêm tiện ích mở rộng lớn gì không,nếu có nên xóa đi

lu3kchj_mY

dell inspiron n5110

i3 ram 4G máy ngon quá.check jack hdd,chu`i sạch ram,check bad sector,du`ng advance system care pro để tăng tô'c xem

sodepgiadep

hihi...mình cũng tương tự bạn nhưng chưa tới nỗi 2 tab là đứng z? google chrome có cảm giác mấy bản sau này nặng hơn thì phải? mình cũng hay cài lại windows nen thấy rõ sự khác biết 2 lần gần đây nhất xài chrome cực kì lag , lại phát hiện thme chrome ngốn ram ghê lắm..mặc dù mình cũng thix xài chrome nhưng cũng vừa chuyển sang opera. vừa nhẹ mak tiện ích cg k khác mấy..bạn thử xem..thân chào bạn!!

nibduong

google-chrome của bạn có cài thêm tiện ích mở rộng lớn gì không,nếu có nên xóa đi không co tiện ích gì bạn

julianree

máy ngon quá.check jack hdd,chu`i sạch ram,check bad sector,du`ng advance system care pro để tăng tô'c xem mình không rành về tin học lắm

bạn chỉ dẫn kỹ cho mình được ko?

Sterling

mình không rành về tin học lắm

bạn chỉ dẫn kỹ cho mình được ko? lên google ti`m Phần mềm check bad sector và advance system care pro full key về que't.co`n về phần cứng thi` b qua box phần cứng hoi đễ có thêm hi`nh minh hoạ nha

Các chủ đề có liên quan khác