long_pham982

Lập topic này để share acc up.4share.vn, megashare.vn ( share.vnn.vn) và acc fshare.vn tới các bạn.

Và tất nhiên, vì share theo kiểu cookie nên ai có thể soi pass, change pass được thì xin mời các hảo hán, anh hùng và mời cả GATO- Bọn chuyên phá hoại ng khác -.... Nếu ai làm được cứ Phần mềm yahoo:n_tienloi và chứng minh cho mình điều đó. Và phần thưởng cho người làm được sẽ là 1 key Norton internet security 2012 2 năm/3 máy. Key norton mình luôn có sẵn. Nếu ai chưa biết norton là gì mời

Khi sử dụng, nếu acc nào bị died thì các bạn hãy báo mình biết để mình fix kịp thời

Special thanks to: nevercry1, hbinhlove2009, mavuong04 vừa chia sẽ acc cho mình share tất cả người. Mong có nhiều bạn như thế!

Với IE:
--- --- --- --- --- .

Với FF:
1/ Download addon Import cookie với FF . Cài đặt và khởi động lại FF để addon có hiệu lực.

2/ Vào tool >> Import cookie và dẫn đến file cookie bạn down về ( ). Sau đó truy cập vào trang chủ của host để xem kết quả .

Lưu ý các bạn:

1/ Trường hợp acc số 1 hết băng thông, thì bạn dùng sang cái số 2. Muốn dùng được cái số 2. Bạn phải logout ra khỏi acc số1. ( hay xóa cookie của IE theo !).

2/ Sau khi import xong acc. bạn chỉ cần dán link cần download vào IE hay FF là có thể download được với acc premium. Vì thế nên nếu IDM không thể dowload được thì hãy cài bản IDM mới nhất nhé các bạn. IDM 6.07 built 15 full .( không virus_đã test bởi n_tienloi) Và cài cả FF mới nhất cũng như IE mới nhất nữa.

Và vui lòng bấm nếu thấy bài viết có ích nhé bạn!

best102

Re: [HOT] ** Share acc của up.4share.vn và fshare.vn** Không thể

up cookie len host khác đi bác, filesonic hay bị lỗi quá

lon_con_un_in

Re: [HOT] ** Share acc của up.4share.vn và fshare.vn** Không thể

down file cookies không được chủ thớt ơi, file không có nội dung chi hết :(. bác up lại giúp với

Các chủ đề có liên quan khác