Lathrop

tui cũng đang bị khóa, nhưng trước tiên bạn có nhận được bất cứ thông báo hay cảnh cáo gì về lỗi của bạn không ?

Sau rốt thì bạn phải đợi từ 7 - 30 ngày để tài khoản bạn được active lại bình thường. Từ giờ cho đến thời (gian) gian đó bạn nên học cách kiên nhẫn và tìm hiểu xem lý do gì facebook lại block account của bạn.

Culbart

bạn có làm admin fanpage nào ko, nếu có rất có thể bạn bị báo cáo vi phạm rồi, chẳng hạn bạn post 1 bài gái khỏa thân chẳng hạn, có đứa chơi điểu báo cáo với FB nó khóa

bear_hbu

tui cũng đang bị khóa, nhưng trước tiên bạn có nhận được bất cứ thông báo hay cảnh cáo gì về lỗi của bạn không ?

Sau rốt thì bạn phải đợi từ 7 - 30 ngày để tài khoản bạn được active lại bình thường. Từ giờ cho đến thời (gian) gian đó bạn nên học cách kiên nhẫn và tìm hiểu xem lý do gì facebook lại block account của bạn. Đành vậy thôi..Thank bác nhiều nha!!

bạn có làm admin fanpage nào ko, nếu có rất có thể bạn bị báo cáo vi phạm rồi, chẳng hạn bạn post 1 bài gái khỏa thân chẳng hạn, có đứa chơi điểu báo cáo với FB nó khóa Chả là mình làm cái app..Chắc là tại nó rùi

Rudy

Ko đến 7 ngày đâu: 1 ngày sau tự mở ( lần trước 2 acc mình cũng bị rồi )

Kilydd

Ko đến 7 ngày đâu: 1 ngày sau tự mở ( lần trước 2 acc mình cũng bị rồi ) Hình như mình bị cũng được 3 tuần rồi bạn ak. h chỉ còn kiên nhẫn

Thieugia_duy

Có người add cả trăm bạn quen trên đó, hình ảnh, video, note tùm lum hết mà sao tạo lại được ? nhất là những người xem facebookcoi nhưnơi để kinh doanh hay liên lạc với các đối tác đồng nghiệp.

Khi tạo lại account rất khó để add friend lại, bởi vì thứ nhất : facebook sẽ khóa acc của bạn 30 ngày nếu add pending request quá nhiều, thứ hai : có nhiều bạn sẽ ẩn mình trên thanh công cụ tìm kiếm của facebook hay tắt chức năng add friend khiến chuyện kết bạn phải nhờ người đó add mình thông qua messenger chat - rất khó khăn

congaigiangho67

Chả lẽ là Face nó cố tình chặn để làm tiền

Dù sao cũng nên tạo cái acc mới để chơi tạm thời (gian) đợi acc kia hết block chứ biết sao giờ

Và nên tìm ra lí do bị block để không lặp lại tình trạng trên nữa

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Trắc nghiệm CẤU TRÚC, ĐẶC TÍNH, CHỨC NĂNG CỦA CÁC ĐẠI PHÂN TỬ SINH HỌC (ADN, ARN và PROTEIN) Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
D Sử dụng sơ đồ tư duy trong các tiết ôn tập môn toán 12 nhằm phát huy tính sáng tạo và nâng cao khả năng ghi nhớ của học sinh Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu khả năng hấp phụ một số hợp chất hữu cơ trên các vật liệu tio2 và khoáng sét bằng phương pháp hóa học tính toán Ngoại ngữ 0
D Nghiên cứu khả năng hấp thụ tetracycline và ciprofloxacin trên bề mặt graphene oxide bằng phương pháp hóa học tính toán Khoa học Tự nhiên 0
D Khai thác kết cấu, tính năng kỹ thuật và quy trình kiểm tra, chẩn đoán hệ thống đánh lửa trên xe hyundai i30 Khoa học kỹ thuật 0
D Tính toán thiết kế băng gầu đứng năng suất Q = 120 (T/h) Khoa học kỹ thuật 1
D đánh giá khả năng định tính nhóm beta agonist trong thịt bằng kit betaagonist elisa của hãng randox Nông Lâm Thủy sản 0
D tính toán thiết kế một buồng sấy tĩnh để sấy hạt đậu nành, năng suất 2 tấn trên/mẻ Nông Lâm Thủy sản 0
P Thực trạng và giải pháp làm giảm khả năng sai sót trong tính toán thuế Luận văn Kinh tế 0
T Thực trạng và giải pháp làm giảm khả năng sai sót trong tính thuế Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác