YouTube vừa hỗ trợ các đoạn video với định dạng Full HD 1080p có độ phân giải 1080 pixel. Bạn sẽ được xem những video độ phân giải cao có kích thước toàn màn hình ngay trên YouTube.

Vì lí do nào đó (thí dụ như tốc độ đường truyền của bạn không cao,...) nên bạn muốn download các video độ nét cao này về máy tính để xem.
Mình xin giới thiệu với các bạn một cách đơn giản đến mức không thể đơn giản hơn để download những video Full HD 1080p trên YouTube.

Các bước cụ thể

1. Vào đây tải Java về cài. http://www.java.com/getjava
2. vào trang này Video Ketnooi tìm video bạn cần download rồi bấm vào biểu tượng Download:

Sau đó link download video với đủ các định dạng sẽ hiện ra. Bạn có thể save as .... hay copy vào IDM download tẹt ga

...................

Thấy hay thì thank phát nhé

MỚI: Trang đó mới thêm định dạng m4a, mp3 (chỉ riêng phần nhạc của video). NGon!

Ai muốn download cả sub SRT của video thì xem:
SRT Youtube Downloader

Anh em ủng hộ thêm:
Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

quá tuyệt,Thank bạn lắm lắm.love you

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Love you............................................... .................................................. l....................o............................ .....................v........................e

Dùng IDM là nó tự băt link cho mà ! chuẩn,với 1 file youtube bất kì ,bạn có thể tải file đó với những tùy chọn chất lượng file khác nhau(360p 480p hd...),bằng cách chọn chơi file ở chất lượng nào>>>idm hơặc orbit sẽ tự động bắt link.

quá tuyệt,Thank bạn lắm lắm.love you

Love you............................................... .................................................. l....................o............................ .....................v........................e bạn thật là dễ thương

Kynan

Youtube bây giờ chỉ cho down bất cứ file nào cũng chỉ 2MB thôi . Bắt đầu chiến dịch khốn cùng đốn

smile_kiss90

thề còn những cái video nó kô có hỗ trợ 1080HD thì sao bác ?

tưởng càixong rồi cái nào cũng 1080HD chớ..làm mất hứng Người up không up file 1080p mà chỉ up file chất lượng thấp hơn thì lấy gì mà bạn hứng, chẳng lẽ cái add-on này nó tự chuyển 1080p, mà nếu nó chuyển được thì chất lượng cũng thế, chỉ có dung lượng là to ra thôi.

bachhop172000

Người up không up file 1080p mà chỉ up file chất lượng thấp hơn thì lấy gì mà bạn hứng, chẳng lẽ cái add-on này nó tự chuyển 1080p, mà nếu nó chuyển được thì chất lượng cũng thế, chỉ có dung lượng là to ra thôi. đào mộ ghê thế bác

mà đúng là tùy vào file có chất lượng cao nhất là gì thì mình mới down được chứ

Berenger

Cài tool chi cho mắc công thế! Chỉnh 1080p rùi download bằng IDM cũng được mà

justin_9006

IDM cũng được, có điều nó hiện ở trên đầu video luôn thì ổn, chứ nếu nó hiện lung tung thì dễ down lộn video trước lắm

truongxuan

mình thì không sài cái đó mình sài javacript có nhiều chức năng hơn down ở trang + Greasemonkey

nói chung cái này cũng tuỳ video trên youtube thôi chứ đâu phải cái nào cũng thế đâu. còn nếu vừa có thì dùng idm bắt link cũng được chứ có sao đâu. chứ video chỉ có mỗi định dạng 360 thì down HD bằng niềm tin à?

Các chủ đề có liên quan khác