meo1311

Trong diễn đàn có nhiều topic giới thiệu các trang xem tivi có các kênh nước ngoài phụ đề tiếng Việt như HBO, Cinemax, StarMovie, StarWorld. Nhưng nhiều bạn gặp răc rối quá.

Đơn giản thôi, mình chỉ các bạn xem trên VLC, không cần vào trang nào cả.

Trước hết máy bạn phải cài VLC, tốt nhất bản setup full:

Sau đó, tải list kênh đính kèm (file m3u) về rồi dùng VLC mở để xem!

Fix (28-5-2012):

Thank bạn rất nhiều. vừa test rất ok. có phụ đề tiếng việt, nhưng không phải là HD bạn ak. Lưu ý khi mở kênh hơi lâu nên các bạn ráng đợi xíu nhé.

---------- Bài thêm lúc 13:40 ---------- Bài trước là lúc 13:35 ----------

kênh HBO và MTV bị lỗi nha bạn

shackly_sinson

-[/SIZE]

[/COLOR]kênh HBO và MTV bị lỗi nha bạn vậy à, do server thôi. Đang giai đoạn thử nghiệm nên sẽ cập nhật thêm cho các bạn nhiều kênh nữa

Bavol

không xem được.ai giúp với ...Phần mềm h4nhphuc.ben3m... ban ket noi internet bang gi, coi HD thi phai tren 1mb, neu xai 3g het 2gb thi nghe radio hoac coi may kenh hoat hinh sd thap mediafire.com/?30dlsx4tutx27yv

đã test. rất ngon chủ thớt à. Tks nhìu nhé.

Kênh ITV của mình mở lỗi bạn à... Nhưng tuyệt cú hơn mấy trang trực tuyến rầu

Quigley

Vào để xem cho chắc ừm! nhanh mà net hơn coi trên Vui Là Chính full HD nữa!

bui_bay012

Nhờ mấy Pro hổ trợ giúp. Có cách nào không nên phải ngắt mấy phần mềm chống virus ( Norton 2012, Microsoft ... ) để xem phim bằng VLC được không, vì mổi lần xem VLC đều yêu cầu phải ngắt cái tường lửa gì đó mới xem được . Mình không rành vi tính lắm. Rất mong được giúp đở . Thanks

Nhờ mấy Pro hổ trợ giúp. Có cách nào không nên phải ngắt mấy phần mềm chống virus ( Norton 2012, Microsoft ... ) để xem phim bằng VLC được không, vì mổi lần xem VLC đều yêu cầu phải ngắt cái tường lửa gì đó mới xem được . Mình không rành vi tính lắm. Rất mong được giúp đở . Thanks mình xem bình thường,bật tường lửa, windows de fender, chuong trinh diet vi rus,van coi như thường

angeloflove3779

Sao lạ vậy ta, khi mình tắt tường lửa, phần mềm vỉut thì coi được, còn bật thì nó không cho vào , nhấp đúp vào, nó im re không nhúc nhích gì hết !!!!!

nhoxbaby1327

hay !thank nhìu nhé !

---------- Bài thêm lúc 17:29 ---------- Bài trước là lúc 17:28 ----------

Nhưng không nét cho lắm

tranmaluc78

Trong diễn đàn có nhiều topic giới thiệu các trang xem tivi có các kênh nước ngoài phụ đề tiếng Việt như HBO, Cinemax, StarMovie, StarWorld. Nhưng nhiều bạn gặp răc rối quá.

Đơn giản thôi, mình chỉ các bạn xem trên VLC, không cần vào trang nào cả.

Trước hết máy bạn phải cài VLC, tốt nhất bản setup full:

Sau đó, tải list kênh đính kèm (file m3u) về rồi dùng VLC mở để xem!

Fix (23-5-2012):

cái này so với trang thì thế nào hả bạn ? cái này cũng cần VLC nhưng vì coi trên web. nên mình cài thêm speedyitunes coi cũng được lắm ak

Các chủ đề có liên quan khác