pitago1105

Không biết em vừa làm cái j mà bây giờ mỗi lần mở tab mới trong gg chrome thì nó lại nhảy ra cái màn hình này :-s

Em vừa vào tiện ích mở rộng lớn để gỡ nh không thấy nó trong mục tiện ích. Bro nào chỉ giúp em cách gỡ nó ra với ạ, em muốn trả màn hình của gg chrome lại như cũ. Thank rất nhiều

caocao

em vừa thử rồi nh không được trong phần tìm kiếm của em không có google @.@

tonluonganh

bạn muốn thay đổi search thành google thì như hình trên, chỗ Add new page bạn điền vào

Còn nếu bạn muốn mở tab trắng thì Đánh dấu open the new tab page !

river_711

Không biết em vừa làm cái j mà bây giờ mỗi lần mở tab mới trong gg chrome thì nó lại nhảy ra cái màn hình này :-s

Em vừa vào tiện ích mở rộng lớn để gỡ nh không thấy nó trong mục tiện ích. Bro nào chỉ giúp em cách gỡ nó ra với ạ, em muốn trả màn hình của gg chrome lại như cũ. Thank rất nhiều Bạn vào xem trang này:

nh0x_6231

đúng bạn làm theo bạn tuainhan ah.đảm bảo thành công...mình cũng bị thế này đó ...

duhi_295

setting -> cài đặt ->tiện ích mởi rộng lớn -> vô hiệu hoá nó là xong

cỉnh lai công cụ tìm kiếm nũa là xong mà bạn

hatecow

Thế còn ở trình duyệt IE và Firefox thì gỡ bằng cách nào ạ ? Đối với Firefox thì: gỡ bỏ Firefox rồi cài lại là xong

--

Thế còn ở trình duyệt IE có ai bít xóa ko.????

newshorizon16

vào computer/C:/program Files/google/Chrome/Application/vào 1 trong 3 mục(có kiểu như 23.0.1271.64)/Installer/setup.cái này bật tab mới trên chrome cũng k còn Internet search

Các chủ đề có liên quan khác