Nhanh nhẹn, vui nhộn và luôn gắn bó với nhau – đó là những chú rùa TMNT (Teenager Mutant Ninja Turlets). Dù vừa ra mắt từ rất lâu, năm 1984, nhưng “biệt đội rùa” vẫn luôn là hình ảnh quen thuộc đối với lứa tuổi thiếu nhi. Năm 2007, bộ tứ này xuất hiện trở lại trong bộ phim TMNT 2007 và trò chơi TMNT.

Cấu hình tối thiểu:

P4 1,5GHz hay tương đương, RAM 512MB, VGA 64 MB hỗ trợ Pixel Shader 1.1, HDD 1,6GB

Windows XP/Vista

Download:
Torrent

Bạn cần cài Utorrent để download các dạng link torrent
Hướng dẫn sử dụng utorrent

bachhop172000

Ninda RÙa [Game Phiêu lưu Kinh dị]

mà cũng hơi buồn rồi vì mình dùng IDM đao đến 99.99% là đứng. Mình đang ở nhật...không biết có phải vì lí do này không...xin giúp đỡ.

anacondas272

mà cũng hơi buồn rồi vì mình dùng IDM đao đến 99.99% là đứng. Mình đang ở nhật...không biết có phải vì lí do này không...xin giúp đỡ.

ktheo kinh nghiệm của mình bạn lên chỉnh Connection của IDM sang từ 8 sang thành 1 thì tỉ lệ dow được 100% thành công lên đến 90% còn bạn không KẾT thì cứ cố gắng dow 2 hay 3 lần là được

mình thử chỉnh conection cua IDM lại giờ thì OK rồi...thanks bạn nhé. Hình như các topic khác cũng có người bị như mình, nếu tìm được mình sẽ đưa cách này cho họ nhé.

Lathrop

cho em hoi? cại' tro` nay` down ve` ruj ` nhung caj` lam` sao

Curran

Dow xog thì jải nén part.1

_______________Rồi tự kài

manhtu.info

em down ninza rùa về rùi, cài vô máy rùi, nhưng khi chơi thì thấy hình cứ mờ mờ , không thấy rõ nhân vật . Các anh chỉ giúp em với. Thank nhiều!

kim.longkhanh

em down ninza rùa về rùi, cài vô máy rùi, nhưng khi chơi thì thấy hình cứ mờ mờ , không thấy rõ nhân vật . Các anh chỉ giúp em với. Thank nhiều!

bác vài seting hay Option chỉnh độ nét của nó lên nha

hix. không được anh ơi. kì lắm! lúc mới vô có hình đầu rùa thì rõ hén, rồi vô toàn là mây mù gì đâu ko. rồi đến chọn profile hiện lên rõ nhưng nên thì không rõ, em vào trong thì không rõ gì, toàn là mờ mờ. Khi vào màn 1 để chơi, lúc đầu thì hình hiện rõ từ trên xuống, đến khi bắt đầu chơi thì 1 màn xanh lè làm em không thấy gì hết.

huhu! anh giúp em với. Thank anh nhiều!

bạ oi mình dơn về rùi và cũng giai nén 2,3 lần cho dến lúc ra fil " bf ",mình không biết cài nó,chỉ mình nha