phamngoan8x

Tình hình là tự nhiên bây giờ máy nhà em tự nhiên bây giờ vào firefox lướt web, thì được 1 lúc hay có lần vừa bật nên là nó lại báo bị lỗi này:

Ai biết cách khắc phục lỗi này thì share giúp em với. Chứ em vừa xóa đi cài lại rồi mà vẫn không được.

lonely4emy

Bật firefox lên rồi chọn

Công Cụ (tools) ~~> tùy chọn (options) ~~> nâng cao (enhance) ~~> bỏ cái dấu tích gửi báo cáo về chuyện hỏng(k nhớ tiếng anh cái này là gì,cái dấu tích thứ 2 từ dưới lên)

Arnaldo

Tình hình là tự nhiên bây giờ máy nhà em tự nhiên bây giờ vào firefox lướt web, thì được 1 lúc hay có lần vừa bật nên là nó lại báo bị lỗi này:

Ai biết cách khắc phục lỗi này thì share giúp em với. Chứ em vừa xóa đi cài lại rồi mà vẫn không được. Mình đoán là có 1 số lỗi
1. Thời gian của máy không đúng hãy chỉnh lại thời (gian) gian ngày giờ cho đúng....
2. Lỗi Ram đó (mình vừa từng bị như vậy rùi )

Hang_JJ

Mình đoán là có 1 số lỗi
1. Thời gian của máy không đúng hãy chỉnh lại thời (gian) gian ngày giờ cho đúng....
2. Lỗi Ram đó (mình vừa từng bị như vậy rùi ) Thanks bạn. Nhưng mà mình vừa chỉnh lại thời (gian) gian của máy chuẩn rồi. Kiếm tra ram vẫn ổn định. Mà vẫn bị lỗi này

Lỗi này thì mình thỉnh thoảng có gặp phải nhưng đó là do hệ điều hành có 1 chút sự cố.....

còn lúc mà bị liên tục không thể fix lại thì mình mới biết là hỏng ram (Laptop có 2 thanh 2 GB...thi hỏng 1 thanh)

Còn bạn bảo vừa kiểm tra ram ổn định thì hãy sử dụng 1 vài phần mềm tinh chỉnh máy xem...ví dụ Tuneup 13, Advanced care 6....

Chagiya

Lỗi này thì mình thỉnh thoảng có gặp phải nhưng đó là do hệ điều hành có 1 chút sự cố.....

còn lúc mà bị liên tục không thể fix lại thì mình mới biết là hỏng ram (Laptop có 2 thanh 2 GB...thi hỏng 1 thanh)

Còn bạn bảo vừa kiểm tra ram ổn định thì hãy sử dụng 1 vài phần mềm tinh chỉnh máy xem...ví dụ Tuneup 13, Advanced care 6....

Ok, thanks bạn. Để mình thử xem sao

Tình hình là mình dùng tuneup 13, dùng cái chức 1 click rồi, nhưng mà nó vẫn bị. Chán quá

tuan_da

mình nghĩ máy bạn bị Ram rồi , vì mình cũng từng bị như thế này và vừa thay Ram khác hết ngay

Dalyn

mình nghĩ máy bạn bị Ram rồi , vì mình cũng từng bị như thế này và vừa thay Ram khác hết ngay Ram mình vừa kiểm tra kĩ rồi, cả 2 cây ram vẫn chạy tốt mà.

Các chủ đề có liên quan khác